Hội Vozer và người trẻ Việt Nam bài trừ nạn Eat Dog ( ăn thịt chó )

Reaction score
0
Có ông nào ăn thịt chó thấy xui vcđ không

Nhưng đm hễ mưa xuống là lão sếp kéo cả nhóm đi ăn, đm

Hoangkh'

Reaction score
0
Một buổi chiều mưa lạnh, đi xe máy trên đường mà vô tình ngửi thấy cái mùi rựa mận thì ôi thôi cmn không chịu nổi luôn

emvipgalam

Reaction score
0
Bạn ơi mình ăn chó cỏ nhé. Vì chó cỏ ko phải là chó .

Gửi từ OPPO RMX1811 bằng vozFApp

Le.Tonkinois

Reaction score
0
Từ khi nào hình ảnh một con nigga được đưa ra làm tiêu chuẩn đạo đức vậy

Thằng thớt thì vào ị 1 phát ra cái link gây war, rồi lẩn cmn mất luôn

Super Namek

Reaction score
0
Dùng mọi đen để tuyên truyền là phải xử ngay rồi
1492783

vanplanet12204

Reaction score
0
Le.Tonkinois said:
Từ khi nào hình ảnh một con nigga được đưa ra làm tiêu chuẩn đạo đức vậy :angry:
Thằng thớt thì vào ị 1 phát ra cái link gây war, rồi lẩn cmn mất luôn :look_down:
Vì số lượng người eat dog quá đông và người chống eat dog quá ít, nên thành ra đông ==> suy ra thành đúng.

Chống eat dog không phải gây war :beauty:

kynhong2014

Reaction score
0
Có nên mở hội bài trừ hội bài trừ ăn thịt chó?

Ai ăn cứ ăn, bắt người ta làm theo ý mình, tôi nghĩ các anh nghỉ mẹ nó ăn thịt gà, thịt bò,... thịt các loại, chuyển sang ăn chay đi. Mở hội bắt hội bài trừ ăn thịt chó ăn chay đê anh em.

Cái tên hội cũng nửa mùa, eat dog là cái cc gì trong tiếng Việt? Để tiếng VIệt thì để hẳn tiếng Việt, tiếng Anh thì hẳn tiếng Anh, nửa mùa ngu học trẻ trâu ngay từ cái tên thớt.

kynhong2014

Reaction score
0
duongctt said:
:beauty:
Lắm thằng thèm thịt chó nhỉ?
Có nghĩa Cầu đang rất cao, mà cung lại đang có vấn đề. Có khi mình cũng phải theo xu thế startup, mở chuỗi mộc tồn mới đc, làm thuê mãi éo khá đc.
Cung đang rất lớn, số lượng mõm lợn bài trừ cũng lớn, nhưng chẳng sao, theo mình bọn này có lợi cho mình hơn. Các bạn cứ ngoạc mồm ra nữa đi, mõm lợn, sẽ làm nhụt chí bọn đang hoạt động, bọn có ý định mở thêm, mở mới, bớt cho mình bao nhiêu đối thủ. :beauty:
Mình tin rằng cứ chó tơ, thui vàng, nấu ổn, mắm tôm tốt, rau thơm non, diệu ngon, đóe bao giờ sợ ế, nhất là mùa mát giời cuối năm này.
Mình mà mở đc chuỗi, kiểu gì mình cũng mời ae vozer vài con, kiểu gì cũng có voucher cho vozer. Ae nhớ đến ủng hộ mình nhé. :byebye:
Mở đi anh, tôi ủng hộ hết mình nhé. :beauty:

Có trang trại nữa thì càng tốt, chó được kiểm dịch, chất lượng tốt, nâng tầm thịt chó lên với thế giới, để cái lũ ăn cứ t Tây nó bớt xồn làm đi.