[hỏi] Vozer ai đã oder jomashop về VN chưa ạ?

Jella Trinh

Reaction score
1
em có ông anh nhờ mua cái đồng hồ tissot trên jomashop. hàng trên 250$ đc add code giảm 20$ tính ra cũng trừ đc phí ship thẳng về vn em oder luôn. với lại thanh toán bằng paypal nên rate cũng rẻ. cái em đang lo là không biết về vn có bị đánh thuế thêm không ạ. hàng chỉ có 349$ thôi ạ. mà em oder 4 ngày rồi vẫn chưa có tracking nữa. các bác mua thường bao lâu là có track ạ.

sieusieunoob

Reaction score
0
Giờ đang lễ bên nó nên sẽ chậm bác ạ
Còn phần hàng về VN thì sẽ được bên vận chuyển (FedEX, DHL, v.v) Gọi để làm "Thủ tục" khai giá và thuế tầm 20% ( đợt này là 14% VAT và phí nhập khẩu v.v) + thêm 20k với hàng giá rẻ hoặc 200k với hàng giá to bên DHL
trung bình tầm 1 - 3 tuần nếu nó làm khó thì lâu hơn tí sẽ có hàng

noname94

Reaction score
0
Giờ đang đợt lễ. Đợi ra tết âm thì đồng hồ về tới tay nhé
)

Jella Trinh

Reaction score
1
sieusieunoob said:
Giờ đang lễ bên nó nên sẽ chậm bác ạ :chaymau: Còn phần hàng về VN thì sẽ được bên vận chuyển (FedEX, DHL, v.v) Gọi để làm "Thủ tục" khai giá và thuế tầm 20% ( đợt này là 14% VAT và phí nhập khẩu v.v) thêm 20k với hàng giá rẻ hoặc 200k với hàng giá to bên DHL :sweat: trung bình tầm 1 - 3 tuần nếu nó làm khó thì lâu hơn tí sẽ có hàng
hic. sao các shiper national không mất phí này nhỉ. híc thế căng quá, thuế phí thế này oder shiper mẹ cho rồi :((

Jella Trinh

Reaction score
1
noname94 said:
Giờ đang đợt lễ. Đợi ra tết âm thì đồng hồ về tới tay nhé :))
còn hơn 30 ngày nữa mà thím. bên đó làm gì chơi tết giống mình đâu

Huy205

Reaction score
0
Sao bêm này giá đồng hồ lại giảm nhiều vậy các thím? Liệu có dính fake không

Gửi từ Samsung SM-G960F bằng vozFApp

PhanNgocLong123

Reaction score
0
Vừa nhờ bạn ở mẽo mua giúp 1 cái hôm bữa. tết về có sài luôn khỏi chờ đợi mệt mỏi
)