[Hỏi voz] Vì sao người nước ngoài lại cực thích uống G7 cà phê sữa hòa tan nhỉ?

Reaction score
0
Em làm việc với nhiều cty , tiếp xúc người nước ngoài cũng nhiều. Thấy tây lông rất là thích loại này. Có tây lông còn hỏi em để mua đem về nhà, lên cty uống...

Trong khi anh em vn trong cty thì ko uống loại này vì khi đi vệ sinh nó ra mùi nồng nặc luôn.. :pudency::pudency:

suonbichatrung

Reaction score
0
Chắc do bọn nó uống lạt lạt, nhiều nước quen rồi nên thích, còn ở Việt Nam lại thích đậm đặc, mạnh nên không hợp

Dogethevozer

Reaction score
1
ngon vl mà fen, làm 1 li 2 gói 3in1 ~2g cafein. pha đặc đặc uống 1 phát số zách

công thức chiến qua mùa thi cử

hiện tại là 1 gói + whei để đi tập, vào vung tạ như chó điên luôn

hoangtucoc_tqh

Reaction score
0
mình thì ko thích cafe hòa tan, cty hay tiếp mấy Dn của Đài, Hàn,

Mình mời họ uống cái này, họ thích lắm, xin thêm ly nữa =))

TrumNeptuneF17

Reaction score
0
Nước ngoài có văn hoa uống cf với 1 hộp sữa nhỏ , có thể thêm 1 ít bơ cho vào máy pha cf , uống thì nhạt vừa dở.

Có thể những yếu tố trên đều có trong G7 lại đậm đà ,và quan trọng là giá thành rẻ hơn nhiều.

Cá nhân mình vẫn thích Phố hơn.

51 shades of chaien

Reaction score
0
Mấy bọn tung của, nhật, hàn sang vn công tác toàn mua cả thùng g7 mang về
không biết có ông nào vác được g7 ra nước ngoài bán không, chắc cũng kiếm được kha khá

shiphangnhat

Reaction score
0
danchoi9xkiemtretrau said:
Em làm việc với nhiều cty , tiếp xúc người nước ngoài cũng nhiều. Thấy tây lông rất là thích loại này. Có tây lông còn hỏi em để mua đem về nhà, lên cty uống...

Trong khi anh em vn trong cty thì ko uống loại này vì khi đi vệ sinh nó ra mùi nồng nặc luôn.. :pudency::pudency:
Vì Trung Nguyên không bao giờ quảng cáo G7 là "cà phê chỉ làm từ cà phê pin" chứ sao nữa :rofl:

kienchuav2

Reaction score
0
Ngon mà fen, mình đi công tác lúc nào cũng mua vài hộp sang tặng bọn nó. Thích lắm

dattenkhophet

Reaction score
0
Ban đầu mình uống cũng khá thích, thấy ngon. Sau uống cà phê rang xay tự pha thì thấy g7 hòa tan méo ra gì