Hỏi về thẻ mastercard ảo của viettel pay

QuyLK

Reaction score
0
Các thím rành về thẻ mastercard ảo cho em hỏi là dùng thẻ ảo này của VT Pay đăng kí mấy cái dịch vụ free 1 tháng rồi tháng sau mới mất phí như netflix, avira..vv.
Không biết tk VT Pay của mình ko đủ tiền nó có trừ âm vào thẻ mastercard ảo không ạ?
E tính sài thử 1 tháng xem sao, ko thích thì ko đăng kí tiếp ấy mà :byebye:

thang2max-nuce

Reaction score
0
K âm nhé. Dạo này có cứ báo nạp tiền để tiếp tục netflix hoài

Lê Vĩnh

Reaction score
1
Còn tùy, có mấy dịch vụ nó âm hiểm, cho xài trial nhưng gài thêm chế độ trả sau, hoặc trả hàng tháng, tự động nâng cấp sau khi hết hạn... đủ kiểu. Tốt nhất nên không để tiền trong tài khoản thẻ, khi nào cần thì chuyển vào, cộng thêm phải xem kĩ mấy chỗ đã dùng, điền thẻ xong vào coi có mấy chức năng kiểu đó không, tắt hết đi.

Raki

Reaction score
1
giờ ra ngân hàng làm thẻ master trả trước được hok mấy bác, tính nạp vài trăm k vào đăng ký cái acc down phim, ngân hàng nó cho làm hok

Missile

Reaction score
0
Thẻ bị lỗi 1 tuần ko thấy fix cho khách :">

drywitguy

Reaction score
0
Dùng thẻ này đăng ký netflix hơn năm không sao đùng cái lỗi không cho thanh toán, giờ đang vạ vật chia tiền dùng ké acc của thằng bạn khó chịu vl :canny:

Missile

Reaction score
0
drywitguy said:
Dùng thẻ này đăng ký netflix hơn năm không sao đùng cái lỗi không cho thanh toán, giờ đang vạ vật chia tiền dùng ké acc của thằng bạn khó chịu vl :canny:
Có phải bị như moa ko :surrender: