Lala.tani

Reaction score
0
Hoàng Hà cho mình hỏi.

Vợ mình mua em Sony M5 tầm cuối tháng 9, sử dụng đến bây giờ gặp phải 2 lỗi.

1. Camera đằng trước tự nhiên biến mất ( nghĩa là icon switch sang camera trước không thấy có), dùng các app khác thì nó ghi lỗi camera trước không sử dụng được. Nhưng vài hôm sau lại hoạt động được, xong đc 1 hôm lại bị lỗi như vậy.

2. Sập nguồn với tần suất 1 ngày 1 lần, có khi ngày bị 2-3 lần dù pin còn hơn 50%.

Mình đã hướng dẫn vợ reset factory lại cả máy mà tình trạng trên vẫn bị. Mình rất muốn mang máy đến hoàng hà đổi lại vì máy mới mua trong hạn đổi 15 ngày, nhưng khó là vợ mình lại đang đi công tác bên Milan cuối tháng này mới về.

Mình muốn hỏi Hoàng Hà là 2 cái lỗi trên khá là nặng, thì đến khi bảo hành có được xem xét và đổi máy mới không, chứ máy dùng thế này thì chán quá...

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
Chào bạn!
Sản phẩm được phân phối chính hãng từ nhà sản xuất, Hoanghamobile bao xài đổi trả15 ngày đầu trong trường hợp máy có lỗi do nhà sản xuất, nếu sản phẩm sau 15 ngày bạn vui lòng qua trực tiếp trung tâm bảo hành hãng sản xuất để được hưởng chính sách tốt nhất từ hãng, tỉ lệ máy lỗi bên mình rất ít và đều được hỗ trợ đổi trả theo đúng quy định đảm bảo quyền lợi tốt nhất cho khách hàng khi lựa chọn sản phẩm tại Hoanghamobile,
https://hoanghamobile.com/trung-tam-...-sony-wb1.html

sakuza.199x

Reaction score
0
không phải do mãy ở HH đâu bạn. hôm mình qua viễn thông a vs TGDD cũng test thử để mua con này mà cam bật cũng ko nên. nó báo warrning gì đó rồi bảo mình qua test con Z3. mình hỏi thì ngta bảo lỗi phần mềm khi mua sẽ mua máy khác và được kiểm tra kỹ. mình đang đắng đo ko biết có nên mua ko. đang kiếm cái về chơi tết.