Hỏi về ps now trên laptop

masterwizard

Reaction score
0
Barbarian#1514 said:
dùng tay xbox đc ko bác nhỉ? tay xbox dung thích hơn tay ps4.
Hình như dc bác ạ, nhưng phải sửa cái file gì đó, trên mạng có hướng dẫn đấy bác

odajiks

Reaction score
2
Mới ra net test god of war qua màn con boss đầu mình đánh giá chơi cái ps now này chả khác gì khổ dâm

Ai muốn test thì hộp mình mình cho mượn acc

Sent using vozFApp

zPatnln201

Reaction score
0
odajiks said:
Mới ra net test god of war qua màn con boss đầu mình đánh giá chơi cái ps now này chả khác gì khổ dâm :sweat:

Ai muốn test thì hộp mình mình cho mượn acc :hungry:

Sent using vozFApp
Inobx bác ơi :beauty::beauty::beauty: Cảm ơn bác trước nhé mình mượn acc test thử xem, biết đâu mạng nhà đủ khỏe thì cũng chiển luôn:beauty::beauty::beauty:

vudinhsy0

Reaction score
0
odajiks said:
Mới ra net test god of war qua màn con boss đầu mình đánh giá chơi cái ps now này chả khác gì khổ dâm :sweat:

Sent using vozFApp
hy vọng còn slot :sexy: em cũng thèm ps4 mà chả có điều kiện cũng muốn húp thử xem, ngon thì có khi lại xuống xác :D

ventus4eva

Reaction score
0
odajiks said:
Thím làm kiểu gì mà nó không yêu cầu credit card us thế. E add 20$ vào r nó vẫn đòi credit card hoặc paypal us :surrender:

Sent from Xiaomi Redmi Note 8 using vozFApp
làm sao để biết acc PS của mình có thuộc hệ US ko vậy mấy bác :surrender: tại em có acc PS tạo lâu rồi mà ko nhớ region nào, h lỡ bơm tí $ vô acc test thử PSNow mà lỡ bị như bác này thì phí quá :sosad:

masterwizard

Reaction score
0
odajiks said:

Sent using vozFApp
ps now ăn băng thông cực kỳ nhé bác, mạng wifi nhà mình lúc chỉ có 1 mình xài ok, nhưng 2,3 người dùng là lag lòi ra, ngay cả khi 1 mình đang chơi vào google cũng lag lòi.
Mình xài thấy khá ok, sắp xong con bloodborne rồi, đang chơi p5, hè hè :D

gururun

Reaction score
0
odajiks said:

đã hộp bác, em test thử được triển khai luôn :beauty:

zPatnln201

Reaction score
0
odajiks said:

Sent using vozFApp
Đã mượn acc bác test xong, đã logout, thank bác nhiều lắm :beauty:
Mạng nhà Viettel 400k hiện tại nhà đang có vài người dùng, đứng xa cục wifi 3m báo lỗi "delay", lại gần cục wifi cách 1m mới vô game chơi được. Tay cầm DS3 tự kết nối luôn. Chơi GOW có vẻ oke khi chơi cảm nhận "nhẹ" input lag nhưng vẫn mượt chơi không vấn đề gì cả, res 720p cũng tạm oke, lâu lâu chắc mạng yếu bị lag lag 1 tý rồi lại hết.
Đánh giá chủ quan là hoàn toàn playable:beauty:

quanbake

Reaction score
0
dùng Gamepad Logitech God of War 3 Remaster bấm không vô, các bác có cách nào fix không?

tuantqus

Reaction score
0
Thím làm kiểu gì mà nó không yêu cầu credit card us thế. E add 20$ vào r nó vẫn đòi credit card hoặc paypal us :surrender:

Sent from Xiaomi Redmi Note 8 using vozFApp
Bác đã qua đc cái này chưa mình nạp $ vào rồi nó vẫn bắt update payment giống bác.