Hỏi - Về mua S III trả góp .

impactqn01

Reaction score
0
Em là một sinh viên , dạo này có công việc làm thêm nên cũng gom được kha khá tiền tầm 3 triệu . Em muốn mua smartphone nào tiện lợi một chút , mà mua mấy loại zỏm thì sài chán ngắt , với lại dài chán xong bán lại chẳng được nhiêu !
Vậy nên em có ý định mua một bạn S III để tiện lợi cho việc xem clip , học anh văn , lướt FB ,chụp ảnh ... Vì phòng em có wifi mà không dùng thì uổng . Nhưng em nghĩ nếu với 3 triệu em có thể mua và trả góp hàng tháng 1 triệu thì cũng phù hợp , cố rướn một chút , chứ tiền để trong túi là ăn tiêu ngay .

Nay em xin nhờ cô thím nào đi trước mách bảo nên hay không nên ạ ??
Cám ơn tất cả :X

Kabm

Reaction score
0
chơi S2 hay galaxy Nexus hàng xách tay chừng 9 tr là được rồi. S3 thì người đi làm 10 năm còn ngán cái giá. Có 1 số thẻ tín dụng có thể trả góp 0% lãi suất, chưa đi làm thì nhờ bố mẹ làm hộ cho cái thẻ phụ cũng được.

Hiện giờ có cái Sony E Arc S giá xách tay chừng 6,4 triệu thôi. Hàng top một thời đấy đủ sức làm mấy việc trên, hiện giờ vẫn là con chụp ảnh đẹp nhất trong tầm giá!

impactqn01

Reaction score
0
Kabm said:
chơi S2 hay galaxy Nexus hàng xách tay chừng 9 tr là được rồi. S3 thì người đi làm 10 năm còn ngán cái giá. Có 1 số thẻ tín dụng có thể trả góp 0% lãi suất, chưa đi làm thì nhờ bố mẹ làm hộ cho cái thẻ phụ cũng được.

Hiện giờ có cái Sony E Arc S giá xách tay chừng 6,4 triệu thôi. Hàng top một thời đấy đủ sức làm mấy việc trên, hiện giờ vẫn là con chụp ảnh đẹp nhất trong tầm giá!
Cám ơn thím ! Để em tính kỹ đã

daoquangluyen

Reaction score
0
có tiền rồi mua đứt luôn chứ mua cái trả góp nó đội giá lên cao lắm
gom thêm 3tr nữa rồi làm em Arc S chứ mua s3 mà mang nợ làm gì