hỏi về kinh nghiệm kill Diablo The Elder trong D2 Fury

RatedEDGE

Reaction score
0
may là mình còn giữ save ai cần thì inbox mình ,save này mình tự cày cuốc mà có chứ k hack đồ tốt nhất luôn rồi

livyran

Reaction score
0
sr vì đào mộ cơ mà thề.

mấy ngài oánh giỏi vãi lều ấy.

con elder ở nightmare vác gậy shop, buff enchant fire với mana shield vào khô máu thẳng mặt em còn đập chết được nó.

thế mà qua hell vào đập nửa giờ đồng hồ nó mất được ngần này máu

fu CK.

giờ mấy char khác kiểu paladin với bb vào nhìn dòng chống physical thôi khóc

ss3000

Reaction score
1
Đọc lại từ #36 đi, do thím lên đồ và dùng skill chưa đúng cách đấy.
Dùng Sor chiến con Elder hell ( mã players 8) này chỉ cần ~ 1 phút thôi. Nếu chiến nó lâu quá (khoảng 5 phút trở lên) thì nó chỉ cho đồ cùi thôi.

Joject

Reaction score
0
RatedEDGE said:
may là mình còn giữ save ai cần thì inbox mình ,save này mình tự cày cuốc mà có chứ k hack đồ tốt nhất luôn rồi :D
bạn ơi trong save của bạn mình thấy cái áo ngon quá. muốn ép từ unique hay magic mà lên như vậy thì phôi là cái áo nào vậy

minhquanpro

Reaction score
0
RatedEDGE said:
may là mình còn giữ save ai cần thì inbox mình ,save này mình tự cày cuốc mà có chứ k hack đồ tốt nhất luôn rồi :D
Bạn inbox file save cho mình nhé. Thanks!
Sent from my iPhone using vozForums

ryajautb

Reaction score
35
chơi bản này cần gì cheat...bản này tôi chơi acc nào cũng imba hết rồi. bản này dựa chủ yếu vào all skill. Thế nên ban đầu chưa có ngọc +1 all skill thì chế đá ghép vào lỗ. Mua đồ lỗ màu đen trong shop từ map 2 normal. Sau đó chế đá vào..ví dụ như con sor chế áo 3 all skill, mũ + 2 all skill. Khiên thì chế đá của paladin + kháng.

đá thì bán trong shop. chỉ có điều map 2 thì đá chưa + all skill. Mọi người chế 3 đá nhỏ ra 1 đá to, ghép 3 lần là ra đá + all skill. Như thế là cày hết hang golem map 2 là có 5 all skill + kháng. Quay về tẩn con the butcher 3 4 lần là rớt đồ + all skill ngay và đồng thời cũng lên lv 50 luôn. May mắn thì sẽ kiếm đc tầm 10 - 11 all skill.

Với chừng đó thì cứ thế phi thẳng lên nightmare luôn..

vinhkiet46

Reaction score
0
hồi nhỏ có chơi wa bản này, do chơi gà nên chả dám vào hang con Diablo elder đó luôn

vinhkiet46

Reaction score
0
hồi nhỏ có chơi wa bản này, do chơi gà nên chả dám vào hang con Diablo elder đó luôn

ryajautb

Reaction score
35
Hix có lẽ mình đào mộ khá sâu, nhưng bí quá phải đào, cho hỏi có ai còn link down bản cài fury awakening 1.17 ( nền LOD 1.10) ko ạ? GG kiếm toàn die sạch hết trơn.