1mgm1

Reaction score
0
anhboyvip_tq said:
application sign-up có phải chứng minh gì ko bác, trước giờ em tham gia mỗi torviet mà nó bị sập rồi ko biết lấy gì chứng minh :adore::adore::adore:
Thế thì thua rồi
Kiếm cái tracker khác mà cày lại thôi chứ invite phd 100k points seed tới sang năm, chả ma nào có đâu.

Suachua

Reaction score
1
anhboyvip_tq said:
application sign-up có phải chứng minh gì ko bác, trước giờ em tham gia mỗi torviet mà nó bị sập rồi ko biết lấy gì chứng minh :adore::adore::adore:
Có chứ, phải chụp ảnh 3 tracker đã tham gia được 3 tháng trở lên để cho chúng nói soi xem download/upload như nào rồi phần cuối là tự khai xem khi tham gia tracker chúng nó thì sẽ đóng góp được gì.
Sau khi thẩm định xong nó sẽ gửi mail invite cho.

anhboyvip_tq

Reaction score
0
1mgm1 said:
Thế thì thua rồi
Kiếm cái tracker khác mà cày lại thôi chứ invite phd 100k points seed tới sang năm, chả ma nào có đâu.
vâng, có tracker nào dễ hơn chút mà có mấy bộ TV Show remux hay ho ko bác :(

Suachua said:
Có chứ, phải chụp ảnh 3 tracker đã tham gia được 3 tháng trở lên để cho chúng nói soi xem download/upload như nào rồi phần cuối là tự khai xem khi tham gia tracker chúng nó thì sẽ đóng góp được gì.
Sau khi thẩm định xong nó sẽ gửi mail invite cho.
khó nhỉ, bác có biết tracker nào có bộ supernatural remux mà dễ chút ko, em thích bộ đó quá mà ko biết chỗ nào để tải

ryajautb

Reaction score
35
mình đang còn 2 vé UHD , bác nào show hình đẹp mình invite