[Hỏi] Tại sao tiền tập PT gym ở California Fitness đắt như vậy?

YangYang91

Reaction score
2
Như tít.

Mình vừa đăng kí tập gym ở California Fitness. Mới tập được vài buổi mà ngày nào cũng thấy PT tới gạ mua gói tập. Nghe quảng cáo thì mình cũng thấy thích, nhưng hỏi giá ra thì té ngửa :brick:.

36 triệu cho 36 buổi tập kèm PT, vị chi là mỗi buổi 1 triệu, tập trong 1 tiếng. Chưa kể còn tư vấn mình là phải bổ sung thêm thực phẩm chức năng này nọ, mỗi chai cũng ngót nghét cả triệu :eek:h:

Mà nói ra tính chất công việc mình thấy ko khó khăn gì, chỉ là lên giáo án và hướng dẫn học viên tập sao cho đúng mà thôi. Làm gì đến mức 1 triệu cho 1 buổi tập? Dạo này kiếm tiền dễ vậy sao? :surrender:

Mà thân hình mình tính ra cũng ko đến mức quá béo (1m74 nặng 79kg), đến nỗi nếu ko có PT thì ko thon gọn được. Mình từ chối thì toàn nói giọng kiểu ko tập PT thì méo bao h body đẹp được đâu, phải tập PT thì mới lên cơ được chứ tập như này ko tác dụng? :surrender: (Trong khi nhu cầu của mình cũng chỉ là thon người lại chứ ko cần cơ bắp 6 múi này nọ).

Thực sự ko hiểu nổi tại sao lại có cái giá trên trời như này. Bác nào thông thái vào thông não cho em phát, chẳng lẽ phòng gym nào giờ cũng lấy cái giá cao đội trời như này à? :surrender:

Được gửi từ iPhone Xs Max - vozForums

phloc2

Reaction score
0
Chắc có xúc bình xăng con đá trứng cút nên mới đắt vậy đấy

baccanngon

Reaction score
0
em không tập PT bao giờ, cũng chưa tập ở Cali : -_- -_- giá vậy thì kinh quá. Em xưa lâu lâu rồi, hóng nghe hình như chỉ hơn 100k/giờ ở phòng tập chỗ em, gì tận 1 củ nhi :( Cali toàn khách giàu nên chơi PT giá cao chăng?

deptraikbangai

Reaction score
0
Thím cứ search giáo án trên mạng ấy, kệ mẹ bọn PT xamlol kia đi. :gach:

haihoang267

Reaction score
0
ông nào chưa tập bao h thì thuê PT mà tập, 1tr là hét giá thế thôi, trc mình thuê 8 buổi, deal xuống 700 1 buổi :gach: ít buổi nhờ PT dạy mấy cái căn bản thôi :)

ChubbyDucky

Reaction score
0
bỏ 36tr anh có thể có cơ hội gạ PT , còn gạ đc hay ko tùy vào độ đẹp trai và giàu của anh :D

Reaction score
0
mấy thằng lol đó mà PT cái gì , tập tành đc 1 năm tướng tá bự 1 chút là xưng mình là PT ,PT cái coin card :amazed:
thím đăng ký mấy tháng , thím chuyển qua TV fitness tập chung mình train free cho

vocucxinh90

Reaction score
0
ăn uống 80 % ( TPBS 20%, ăn uống 40%, ngủ nghỉ 20%)+ tập luyện 20% thôi :D
về TPBS thím mua 1 lọ prework (mình đang xài hyde) tập rât sung + hũ whey iso về uống

VTV4.VN

Reaction score
0
Cali là cái chỗ khắm lọ, bẩn thỉu nhất trong đám Fitness cao cấp. Sale thì loạn giá, PT thì du côn, câu giờ, láo toét :D