Hội Pháp Sư VOZ - Nên chơi Pháp sư nào?

bebong115

Reaction score
0
Xưa giờ vẫn giữ em nó ở tầm 70% win, xưa từng lên được 80% win với con đó

E.Lenon

Reaction score
0
thanhvo said:
Đây mà 1 tướng mid đa năng.
Nhưng ko có lướt và dễ bị đấu sĩ bắt.
Nên team sợ thọt thôi.
Giờ tướng lướt lướt nhiều quá nên mid ap thường nó chuộng st ap hơn.
Đơn cử như raz và lauriel
Sent using vozFApp
Lướt là gì vậy thím
Sent from my iPhone using vozForums

thanhvo

Reaction score
2
bebong115 said:
mà sao k thím nào chơi krixi nhỉ
Em chơi, đồng đội cũng bảo chọn con khác, trong khi nó là 1 tướng harras, và stun khá là mạnh, cỡ lion trong dota ấy
Đây mà 1 tướng mid đa năng.
Nhưng ko có lướt và dễ bị đấu sĩ bắt.
Nên team sợ thọt thôi.
Giờ tướng lướt lướt nhiều quá nên mid ap thường nó chuộng st ap hơn.
Đơn cử như raz và lauriel
Sent using vozFApp

thanhauf

Reaction score
0
Chưa có ngọc vật lý, toàn ngọc phép thôi. Trước giờ chơi toàn phép như kahiil, Raz, cô tiên xanh, con dơi, điêu thuyền. Giờ chơi thêm gildu.
Cbi mua con rồng ok ko các bác.

Legaaa

Reaction score
0
Hihi, các bạn ko ai nói tới alester nhỉ. Mình hay choi con ap này. Sp ảo diệu vô cùng. Lúc lên thuần phép hồi chiêu. Lúc lên tank hồi chiêu, xông phư trân địch bắt con nào là con đó lên bảng. Đâuf game dùm skill 1 chặn đuọng chạy khi gank đường rồng. Giua và lăte hì bắt ad ap or sát thủ bàng unti, skill 1 hf choáng vớn chan đường sát thủ. Cầm hỗ trọ là tăng tốc độ. Cứ nó là trân nào cũng sp đung hỏi tới. Thuần phép hì dame cũng thốn lắm skill lại khó chiu. Hihi
Sent from my iPad using vozForums

gelu567890

Reaction score
0
Legaaa said:
Hihi, các bạn ko ai nói tới alester nhỉ. Mình hay choi con ap này. Sp ảo diệu vô cùng. Lúc lên thuần phép hồi chiêu. Lúc lên tank hồi chiêu, xông phư trân địch bắt con nào là con đó lên bảng. Đâuf game dùm skill 1 chặn đuọng chạy khi gank đường rồng. Giua và lăte hì bắt ad ap or sát thủ bàng unti, skill 1 hf choáng vớn chan đường sát thủ. Cầm hỗ trọ là tăng tốc độ. Cứ nó là trân nào cũng sp đung hỏi tới. Thuần phép hì dame cũng thốn lắm skill lại khó chiu. Hihi

Sent from my iPad using vozForums
Ông nên để ý là con lìn Aleister này nó giống hệt Gildur và Grakk là Ulti ministun liên tục chứ không phải là stun 1 cục 2.5s đâu nhé :look_down:

Nghĩa là cầm cái giày kiên cường thôi là đã đủ thời gian spam stun ngược rồi.

Thứ hai là R Triệu Vân hộ cái :sexy:

whowontbedead

Reaction score
0
À há, thấy con Flash ra mắt trên MCTN rồi, pháp sư/sát thủ gì mà sinh mệnh 8/10 sát thương tay 5/10 hiệu ứng 6/10 độ khó 7/10.
Chắc vào kho báu :rofl:

huynhchanduc

Reaction score
0
Aleister làm ap sp max đã. Team thiếu khống chế thì cứ pick. Rỉa máu khá đau với sát thương chuẩn. Vẫn có thể thoát đc nếu còn chiêu 1 trong tay

Vincent Dog

Reaction score
0
whowontbedead said:
À há, thấy con Flash ra mắt trên MCTN rồi, pháp sư/sát thủ gì mà sinh mệnh 8/10 sát thương tay 5/10 hiệu ứng 6/10 độ khó 7/10.
Chắc vào kho báu :rofl:
Mấy con DC có con nào vào kho báu đau thím:D
Mà nhìn kĩ năng Flash mạnh vl:sexy: