[Hỏi] Phần mềm thay thế IDM

locb

Reaction score
1
Nếu thường tải file lớn thì send nó ra màn hình cần 2click để chạy . Mình chủ yếu dùng nó để tải ISO win , còm idm để tải 1 vài trăm MB vì nó mặc định .
Riêng cái DAM portable ko tự tích hợp vào trình duyệt , chỉ có bản setup nó mới tích hợp vào trình duyệt nhưng phải cài trình duyệt trước khi cài DAM, ko thể tự cài tiện ích vào trình duyệt như IDM , DAM nó còn hạn chế ở điểm này + với video .
Còn bắt link các file khác ,1 khi nó đã tích hợp vào trình duyệt rồi thì ko thua IDM đâu

Mr. X?

Reaction score
0
E cài thử DAM mà không bắt được link youtube à các thím? Đã có ext firefox và chrome :ah: 1468355

1mgm1

Reaction score
0
Idm hết lifetime rồi, chỉ dk 3 năm mà Bên debian dùng aria2+gui down ngon luôn.

Gửi từ mgm bằng vozFApp

N.P

Reaction score
0
1mgm1 said:
Idm hết lifetime rồi, chỉ dk 3 năm mà
Bên debian dùng aria2 gui down ngon luôn.
Gui ngon nhất cho aria2 theo mình là
https://persepolisdm.github.io

Gửi từ mgm bằng vozFApp
Lifetime bình thường, miễn phí update trong 3 năm, sau 3 năm muốn update nữa thì bỏ thêm 1 khoản phí.

(. )( .)

Reaction score
3
Tomuki23 said:
Cái DAM này sao cài ext vào chrome được vậy mấy bác ơi tìm hoài ko thấy trong ext
đơn giản mà bác, vào mục quản lý addons của chrome nếu nó đã tự động cài và có cảnh báo từ google thì gỡ ra, bật tuỳ chọn cho nhà phát triền, mở app lên tương ứng addon cho chrome thì kéo thả cái icon màu vàng đó sang chrome là xong

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living

1mgm1

Reaction score
0
N.P said:
Lifetime bình thường, miễn phí update trong 3 năm, sau 3 năm muốn update nữa thì bỏ thêm 1 khoản phí.
Thế cũng đáng buồn rồi, xưa dk update lifetime.
Gửi từ mgm bằng vozFApp

Tomuki23

Reaction score
0
(. )( .) said:
đơn giản mà bác, vào mục quản lý addons của chrome nếu nó đã tự động cài và có cảnh báo từ google thì gỡ ra, bật tuỳ chọn cho nhà phát triền, mở app lên tương ứng addon cho chrome thì kéo thả cái icon màu vàng đó sang chrome là xong
OMG tks bác nhưng mà mình bị thêm trường hợp này có cách nào ko bác :pudency:

Tomuki23

Reaction score
0
(. )( .) said:

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
Cám ơn bác :beauty:

vedaudemtoi1232

Reaction score
0
từ hồi chuyển qua dùng coc coc mình thấy nó thay thế dc luôn IDM nên ko cài IDM

comxi

Reaction score
1
xài DAM vô mấy trang coi phim nó tự nhảy ra 1 loạt cửa sổ down mấy cái file txt gì đó, vô app coi có chỗ tắt ko tìm mãi ko có