Hội những ông già từ 27-32 mà vẫn chưa mảnh tình vắt vai

datada91

Reaction score
0
Tam Thuong said:
Tính cách mình nhạt thếch, đến mấy thằng bạn lâu năm còn bảo thế, càng lớn thì số thứ khiến mình hứng thú càng giảm đi (mà nó vốn đã không nhiều), riết rồi cảm giác như cái thây ma di động vậy
Em giống thím vđ luôn, chả có thú vui gì, trước còn chơi game giờ cũng bỏ rồi. Ngại nhất các ngày nghỉ, dịp lễ méo biết đi đâu, buồn vl :sosad:

thonthiendietdia

Reaction score
0
Bông hoa đó vốn dĩ không dành cho tôi Chỉ là tôi đi qua đúng mùa hoa đẹp nhất Người đó vốn dĩ chưa từng là của tôi Chỉ là tôi xuất hiện đúng lúc người đó cô đơn nhất.
Thấm câu này đến từng khoảnh khắc, ngỏ lời và được chấp nhận, nhưng đến 1 tháng sau thì em ấy lại nói cảm ơn anh vì những gì anh đã dành cho em, nhưng em còn tình cảm với người cũ....
28 cái tết rồi ạ. Tan nát cõi lòng

strongman123

Reaction score
0
duymanh777 said:
Chưa có mảnh tình vắt vai thì kém quá. Tui 31 trải qua nhiều mối tình nhưng giờ thì FA :sosad:
bú loz được mấy em rồi fen

Reaction score
1
chuoichien1102 said:
sao mai phen ko tán tỉnh ai nghiêm túc đi
tôi tính trầm uất trầm cảm vì gia đình nên đéo muốn quen ai, cũng đéo muốn dắt ai về cả.

Tôi cũng đéo hứng thú cái việc tán tỉnh hay chạy theo ai. Chắc tại tôi tiếp xúc nhiều với gái gọi cave nên có khi nhận thức hơi lệch lạc tí. Nhìn bọn đấy tôi đéo muốn nghĩ đến con gái bây giờ luôn.

dạo này nghĩ kiếp này sống vậy thôi rồi đến đâu thì đến. cũng đéo hứng thú lòn gì lập gia đình, nhìn cái bọn cùng tuổi nó cưới mà nghĩ thấy nản, ko biết rồi có đi theo vết xe đổ như cái nhà mình ko.

Thú thật tôi ko hiểu cái việc yêu đương lập gia đình có cái đéo gì mà các bạn hứng thú, đến mức coi những ai quá tuổi là có vấn đề?? Tôi đéo thấy các bạn có ng.y hay vợ chồng hơn cái mẹ gì tôi cả :sweat:

prodanchoi12

Reaction score
0
mercedes_GLE63_BRABUS said:
tôi tính trầm uất trầm cảm vì gia đình nên đéo muốn quen ai, cũng đéo muốn dắt ai về cả.

Tôi cũng đéo hứng thú cái việc tán tỉnh hay chạy theo ai. Chắc tại tôi tiếp xúc nhiều với gái gọi cave nên có khi nhận thức hơi lệch lạc tí. Nhìn bọn đấy tôi đéo muốn nghĩ đến con gái bây giờ luôn.

dạo này nghĩ kiếp này sống vậy thôi rồi đến đâu thì đến. cũng đéo hứng thú lòn gì lập gia đình, nhìn cái bọn cùng tuổi nó cưới mà nghĩ thấy nản, ko biết rồi có đi theo vết xe đổ như cái nhà mình ko.

Thú thật tôi ko hiểu cái việc yêu đương lập gia đình có cái đéo gì mà các bạn hứng thú, đến mức coi những ai quá tuổi là có vấn đề?? Tôi đéo thấy các bạn có ng.y hay vợ chồng hơn cái mẹ gì tôi cả :sweat:
à thế là thím vì cú sốc gia đình, chẳng muốn mở lòng vs ai cả. Bản thân mình thấy ổn thật sự là được, chuyện hơn thua ko bàn.
via vozForums for iPhone

favoz_2013

Reaction score
1
mercedes_GLE63_BRABUS said:
Làm từ thiện hay phát card cho anh em vozer đi bác
Em dùng viettel nhé :adore:

BestKataVn

Reaction score
1
Tôi cứ chịch xong là thấy tình cảm đi xuống xong tôi bơ cmn luôn, yêu 10 con thì 9 con nó giám sát cả ngày, nhắn tin chậm 2 phút bắt đầu nghi ngờ gọi facetime các kiểu, cảm giác như đi tù
đôi khi muốn 1 mối quan hệ dừng mức như anh em chỉ đi ăn đi chơi tâm sự với nhau mà éo được các thím ạ, vì bảo chỉ coi là em gái thôi nhưng chúng nó toàn gửi ảnh gợi đòn thả thính
có con không mặc đồ lót xong gửi ảnh mặc váy ngủ bảo mới mua, có con thì gửi nguyên vếu không mặc cót xê hỏi anh đoán em mặc size bao nhiêu
con gái thiếu tiền thì tìm trai tốt, thiếu tình thì tìm trai hư, khuyên mấy anh em đừng hiền quá phải cam sành 1 tí gái nó mới thấy thú vị

Tam Thuong

Reaction score
0
datada91 said:
Em giống thím vđ luôn, chả có thú vui gì, trước còn chơi game giờ cũng bỏ rồi. Ngại nhất các ngày nghỉ, dịp lễ méo biết đi đâu, buồn vl :sosad:
Thím có thể tìm đọc sách của Osho, sẽ thấy thanh thản ít nhiều, chẳng cần quá bám chấp vào nhưng niềm vui phù phiếm của cuộc đời.