Hội những ông già từ 27-32 mà vẫn chưa mảnh tình vắt vai

underking

Reaction score
0
gavittho said:
thường tầm 27 - 32 mà vẫn chưa mảnh tỉnh vắt vai thì loser thực sự rồi, tầm đó chắc là toàn các ông nhạt nhẽo, nhát gái, sáng đi làm tối về nhà ôm máy tính k có thú vui gì khác. Khuyên các ông trước khi muốn yêu 1 ai đó thì hãy tập yêu bản thân mình trước, đầu tư cho bản thân nhiều hơn, ông nào gầy ốm thì gym gủng vào, ông nào tính cách nhạt nhẽo thì chăm đi giao tiếp nhậu nhẹt, phá đò tay vịn mát xa lấy thêm trải nghiệm sống, không thì nghiên cứu học ít tài lẻ như chụp ảnh, vẽ vời, viết văn.... để thu hút gái hơn
gym cali, nhậu đều hàng tuần, massa hàng tháng vẫn FA thì sao đây :(:)amazed:

Sick Duck

Reaction score
1
Mấy ông kiểu này thường là, đen, béo, tóc xoăn, răng vàng vẩu, da như da lợn sề (vỏ bưởi) ngủ ngáy, bụng to, hiền lành kiểu đụt đụt.

Reaction score
1
đỵt mòn chim nhưng chưa bao giờ có mối quan hệ chính thức với đứa con gái nào

cũng chưa bao giờ được đứa con gái nào nhắn tin giận hờn ghen tuông

hàng tháng tiền chơi gái chắc cũng mười mấy triệu

lần cầm tay duy nhất là năm lớp 9, có con này nó thích mình, mà mình biết nhưng cũng chỉ có cảm tình với nó thôi, vì nó đang được thằng bạn trong lớp thích điên đảo

Đó là lần duy nhất trong đời và bây giờ mình vẫn nhớ về nó, nhớ cảnh nó chủ động cầm tay mình kéo đi từ bãi gửi xe đạp vào buổi sáng sớm mùa đông
, nhớ lần nó đợi mình ở quán điện tử
Hồi đấy đéo biết cái lòn gì nên kệ mẹ nó vào bắn counter-strike
thấy nó lủi thủi bước đi cũng hơi lăn tăn nhưng kệ mẹ

mà con đấy hồi đó được cả đám con trai thích nhòm ngó nha các bác
mình đéo hiểu có cái lòn gì để nó thích

Giờ đi chơi gái con mặt lòn nào cũng gạ làm người yêu, có con bảo là "sau em bỏ nghề anh có lấy em không"
đĩ mẹ nó toàn những lời giả dối

chắc hồi đó đuổi duyên nên duyên giận chăng để giờ này vẫn đéo có con mặt lòn nào chính chủ

favoz_2013

Reaction score
1
duymanh777 said:
Chào người ae :sogood: tôi nhiều lần đi cùng bạn vào những chỗ ăn chơi nhưng chưa bao giờ chơi gái cả . nó gọi là bê đê
Nhầm người rồi thím, em có quen biết gì thím đâu :gach:
Mà em khỏe mạnh, lối sống lành mạnh, không làm sao nhé :gach:

ga_tre9929

Reaction score
0
Hí hí. 93 nếm đủ các thể loại rồi. Đợi 29 rồi lấy. Em được cái khiếu ăn nói nên cũng đỡ được tý chứ ngoại hình như ncl vậy

via vozForums for iPhone

chuoichien1102

Reaction score
0
mercedes_GLE63_BRABUS said:
đỵt mòn chim nhưng chưa bao giờ có mối quan hệ chính thức với đứa con gái nào :doubt:

cũng chưa bao giờ được đứa con gái nào nhắn tin giận hờn ghen tuông :doubt:

hàng tháng tiền chơi gái chắc cũng mười mấy triệu :doubt:

lần cầm tay duy nhất là năm lớp 9, có con này nó thích mình, mà mình biết nhưng cũng chỉ có cảm tình với nó thôi, vì nó đang được thằng bạn trong lớp thích điên đảo :beauty:

Đó là lần duy nhất trong đời và bây giờ mình vẫn nhớ về nó, nhớ cảnh nó chủ động cầm tay mình kéo đi từ bãi gửi xe đạp vào buổi sáng sớm mùa đông :sosad: , nhớ lần nó đợi mình ở quán điện tử :sosad: Hồi đấy đéo biết cái lòn gì nên kệ mẹ nó vào bắn counter-strike :sexy: thấy nó lủi thủi bước đi cũng hơi lăn tăn nhưng kệ mẹ :stick:

mà con đấy hồi đó được cả đám con trai thích nhòm ngó nha các bác :sexy: mình đéo hiểu có cái lòn gì để nó thích :sexy:

Giờ đi chơi gái con mặt lòn nào cũng gạ làm người yêu, có con bảo là "sau em bỏ nghề anh có lấy em không" :sosad: đĩ mẹ nó toàn những lời giả dối :sosad:

chắc hồi đó đuổi duyên nên duyên giận chăng để giờ này vẫn đéo có con mặt lòn nào chính chủ :sexy:
sao mai phen ko tán tỉnh ai nghiêm túc đi

Tam Thuong

Reaction score
0
Tính cách mình nhạt thếch, đến mấy thằng bạn lâu năm còn bảo thế, càng lớn thì số thứ khiến mình hứng thú càng giảm đi (mà nó vốn đã không nhiều), riết rồi cảm giác như cái thây ma di động vậy

datada91

Reaction score
0
Cũng vì hồi xưa bị tổn thương tâm lý nên ngại giao tiếp đến tận bây giờ.

Ngoảnh đi ngoảnh lại 28 xuân xanh rồi các mike fence T_T