Thảo Luận Hội những người phát cuồng vì sony walkman

Demonhunter611

Reaction score
0
mấy bác ơi, hình như koolaudiophile không có LOD cho Sony :sosad::sosad:, vậy h e muốn kết nối con X với arrow chỉ còn cách qua cổng 3.5 thôi sao, hok biết qua cổng này âm thanh có cải thiện tí nào không :sosad::sosad:

kusanagi

Reaction score
0

rahkshi1012

Reaction score
0
mang X đi dán màn hình mà mấy anh zai ở cửa hàng cứ trầm trồ, làm mình cũng phổng mũi, hỏi mua bn chém xừ 7tr =))

kazeron2003

Reaction score
0
Mình quả thật cũng đang "phát cuồng" vì E454 đây, hix. Cắm cổng USB nó chả nhận, chỉ sạc đc thôi, ko sync nhạc đc gì cả.
Thậm chí mình cài lại win và format cái E454 cũng ko đc. Buồn muốn thúi ruột luôn, có pỏ nào cho mình hỏi, có phải nó hư phần cứng rồi ko ? buồn 1 cái là đem ra sony bảo hành, thì nó lại bảo là.... do win mình ko có bản quyền, mình cài lại win cũng ko đc. Bây giờ mình cầm cái SE walkman trắng bóc mà ko sync đc nhạc. Đúng là "phát cuồng" lên đc :(

vantrung2410

Reaction score
0
kazeron2003 said:
Mình quả thật cũng đang "phát cuồng" vì E454 đây, hix. Cắm cổng USB nó chả nhận, chỉ sạc đc thôi, ko sync nhạc đc gì cả.
Thậm chí mình cài lại win và format cái E454 cũng ko đc. Buồn muốn thúi ruột luôn, có pỏ nào cho mình hỏi, có phải nó hư phần cứng rồi ko ? buồn 1 cái là đem ra sony bảo hành, thì nó lại bảo là.... do win mình ko có bản quyền, mình cài lại win cũng ko đc. Bây giờ mình cầm cái SE walkman trắng bóc mà ko sync đc nhạc. Đúng là "phát cuồng" lên đc :(
cắm vào máy cài win7 :gach:

carot7mau

Reaction score
0
kazeron2003 said:
Xác nhận tại win rồi, mình gặp trường hợp này rồi...

kazeron2003

Reaction score
0
Ban đầu mình cũng xài win 7 và bây giờ mình vừa mới cài lại win 7 SP1 hồi sáng này, lúc mới cài thì nó nhận, Sync thử 1 cái playlist vào thì thấy nó nhận, mừng quá, làm 1 loạt playlist, bây giờ nó lại ko nhận nữa, ko sync đc nữa. Mình phải làm gì bây giờ, ko lẽ mình lại phải cài lại win sao. Thiệt tình mình muốn khóc quá...

thanh9963

Reaction score
0
kazeron2003 said:
Thiệt tình mình muốn khóc quá...
Girl hay Gay mà khóc vậy :tire: Cũng không nhất thiết là phải cài lại,bạn thử *****(nếu là win lậu) rồi update win đi.Bt thì Win XPSp3 là tương thích gần như là toàn bộ mấy cái driver này rồi mà. Win 7 như của bạn đáng nhẽ ra là phải chơi dc tất chứ :sosad: