Thảo Luận Hội những người phát cuồng vì sony walkman

Discussion in 'Multimedia' started by mrboo917, Jan 8, 2018.

1. mrboo917

mrboo917 New Member

Em thấy trên Voz có hội phát cuồng vì sansa clip/ ,cowon...nhưng search mãi chưa thấy 1 hôi nào dùng Sony cả (nếu có mà em mù tìm ko ra thì Mod xóa hộ em nha :chaymau: ) .Em cũng rất thích dùng Sony Walkman,mê cái âm trầm trầm của nó,nên lập thớt này cho mọi người cùng khoe combo sony của mình :sexy: với cả chia sẻ thông tin,tư vấn này nọ,chứ dạo này thấy nhiều thớt tư vấn Sony quá :stick:

2. vovinhbao

vovinhbao New Member

Sony Walkman : Một thời để nhớ mấy cái băng cassette !

3. r0ck3r4uspr

r0ck3r4uspr New Member

Sony CD walkman có đc tham gia hội ko? :D

4. phuongduy2908

phuongduy2908 New Member

Có lẽ nên để là phát cuồng vì Sony vì hãng này có rất nhiều mặt hàng Multimedia khiến anh em "phát cuồng":D

5. Mr.TnT

Mr.TnT New Member

bác phuongduy phát cuồng vì nhiều thứ nhỉ. :D.
    mà bác cho e hỏi sony walkman so với sansa clip thì chất âm 2 con khác nhau ntn ạ. Cũng tính muốn tìm con sony về nghe đấy

6. phuongduy2908

phuongduy2908 New Member

Đang phát cuồng vì ko có tiền:byebye:
    Cứ nghe thử đi bạn, 2 con này cũng dễ tìm, dễ mượn nên nghe thử, dùng thử là tốt nhất, khách quan nhất

7. vovinhbao

vovinhbao New Member

Chuẩn không cần chỉnh :byebye:

8. HAF X

HAF X New Member

:)) đang phát cuồng vì SONY làm máy nghe nhạc giá rẻ sao hem có con nào trông đẹp đẹp hết...

9. hoayeuquai

hoayeuquai New Member

con sony walkman đầu tiên của e là cassett mini, con tiếp theo là CD mini, bỏ qua MD tiến thẳng lên mp3 player
    con dt SE cũng chơi logo walkman :D

10. Song.Nhi

Song.Nhi New Member

E cũng thích SOny walkman hơn Sansa , Cowon,

comments powered by Disqus

Share This Page

1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice