Thảo Luận Hội những người phát cuồng vì Sansa Clip/Clip+/Zip/Fuze/Fuze+

quanghuy_tpv

Reaction score
0
3kshop said:
hì,ko sao hết, lâu quá ko vào sao nay lại vào lại thế :D
:byebye: dạ từ hồi em qua bên Hàn không hiểu sao rất khó vào voz,mỗi lần vào nó load rất lâu :stick:
Nay mới lội vào lại xem có con DAP nào gọn nhẹ như mấy con zip để chạy bộ mà thấy chắc để tiền mua V10 hoặc G5 ngon hơn :D đến giờ vẫn ko dám chơi lại sansa :sexy:
Bỗng dưng lại nhớ cái tiếng SL45 quá :beauty:

3kshop

Reaction score
0
quanghuy_tpv said:
:byebye: dạ từ hồi em qua bên Hàn không hiểu sao rất khó vào voz,mỗi lần vào nó load rất lâu :stick:
Nay mới lội vào lại xem có con DAP nào gọn nhẹ như mấy con zip để chạy bộ mà thấy chắc để tiền mua V10 hoặc G5 ngon hơn :D đến giờ vẫn ko dám chơi lại sansa :sexy:
Bỗng dưng lại nhớ cái tiếng SL45 quá :beauty:
qua Hàn sống hay sao thế :D. cũng đang hóng em G5 xem chất âm ntn

doanthieugia19

Reaction score
0
Bữa giờ quăng con sansa zip lăn lóc , bữa nay lôi ra nghe tự dưng chai mất cục pin, nghe được mấy bài là hết pin. Giờ e mở ra mod cục pin samsung 2600mah được ko các bác nhỉ, hay phải mod cục pin nokia mới được, tại nhà đang dư cục pin samsung s4

3kshop

Reaction score
0
doanthieugia19 said:
Bữa giờ quăng con sansa zip lăn lóc , bữa nay lôi ra nghe tự dưng chai mất cục pin, nghe được mấy bài là hết pin. Giờ e mở ra mod cục pin samsung 2600mah được ko các bác nhỉ, hay phải mod cục pin nokia mới được, tại nhà đang dư cục pin samsung s4
đúng dòng vào là ok thôi bạn

doancomhd

Reaction score
0
Ngoài hanoi con sport giá tốt ko bác. 990k hả bác 3k. E đang phân vân sport vs xdudoox2 :gach: bác tư vấn giúp e đi

duo8

Member
Reaction score
1
doancomhd said:
Ngoài hanoi con sport giá tốt ko bác. 990k hả bác 3k. E đang phân vân sport vs xdudoox2 :gach: bác tư vấn giúp e đi
Thôi thì lấy luôn X2 nhé. Clip không còn như xưa đâu :D

3kshop

Reaction score
0
doancomhd said:
doancomhd said:
Ý lộn 1150. :gach:
vẫn sẵn hàng, có j ghé nghe thử so sánh với FiiO M3 luôn nhé, Xdoo j đó chưa nghe nên ko rõ :)