Hỏi ngu : Cơ chế hoạt động của Go Radar ?

teenger

Reaction score
0
bigzero123456 said:
thím nói sao chứ mình dùng skiplagged chính xác 100% :beauty:
Okie là những j hiện trên map của skiplagged là đúng, nhưng nó ko quét đc hết. Mình đã test nhiều lần , vì trc khi viết app này mình toàn dùng nó , cũng như viết xong dùng nó để so sánh. Nhưng mà rất nhiều chỗ skipplag ko quét đc. Như thằng bạn mình đang on-site bên Sing , khu nhà nó ở pokestop phải trăm cái , mà skipplag ko có lấy 1 con. Và đặc biệt hơn cả là skipplagged ko tìm thấy pokemon ở VN :gach:

teenger

Reaction score
0
readONLY4 said:
theo thì cái pokeradar giờ là ngon nhất:shame:
Cái này cũng công nhân với bác, em là em cũng đang lấy nó làm mục tiêu :(. Nhưng mà app em có 1 vài thứ bác sẽ cảm thấy thích hơn pokeradar , bác hãy dùng thử và so sánh với nó thì bít :)

readONLY4

Reaction score
0
teenger said:
Cái này cũng công nhân với bác, em là em cũng đang lấy nó làm mục tiêu :(. Nhưng mà app em có 1 vài thứ bác sẽ cảm thấy thích hơn pokeradar , bác hãy dùng thử và so sánh với nó thì bít :)
e hay xem trên web thôi :sexy:

N.P

Reaction score
0
teenger said:
các bác dùng app của mình đi . Cũng hiện đc cả thời gian còn lại của pokemon. bá hơn pokevision ở khoản hiện đc VN :D
App của bạn là cái Nearby phải ko? Mình dùng rồi, ko chính xác nên đã gỡ, quét ở khu mình ko ra gì cả, nhưng mà mình bắt đc Bulbasaur, chim chuột lúc nào cũng hiện nhưng app bạn quét đc ngoài đường biển thôi, còn vòng vòng phía trong tp thì trống trơn. Nha Trang nhé.
Sent from my R827 using vozForums

Shiluo

Reaction score
0
readONLY4 said:
e hay xem trên web thôi :sexy:
Bắc này giống em chỉ xem trên web thôi không cài gì vào máy :sexy:

sucsong

Reaction score
0
Nhìn chung là nó lấy tọa độ gps của bạn rồi dùng api bot lấy thông tin từ niantic, những nơi xa hơn thì lấy từ dữ liệu đã quét sẵn và từ người dùng đóng góp. Giới hạn tuỳ khu vực

readONLY4

Reaction score
0
bigzero123456 said:
thím nói sao chứ mình dùng skiplagged chính xác 100% :beauty:
theo thì cái pokeradar giờ là ngon nhất:shame: