[Hỏi NGU] Cách fake sao kê lương để đăng ký Credit Card HSBC

kenshin_kul

Reaction score
0
ceoVHH said:
Thật ra dùng thẻ tín dụng chả lợi lộc gì.
Phải đóng phí, phải trả lãi vì thực chất là đi vay để tiêu dùng.

Nó đưa cái cash back ra để làm mồi nhử, cứ mua là sẽ được cash back nó sẽ làm mình mua những thứ không cần thiết nhiều hơn để được cash back.

Tiền nhiều thì việc quái gì phải dùng thẻ

Tụi nó thấy tôi gửi tiết kiệm, tiền trong thẻ nhiều nên tháng nào cũng có đứa email, gọi điện mời mở thẻ
= ) sao ko lợi

bank nó được lợi từ khoản quẹt thẻ của tôi, vì nó thu được phí quẹt từ merchant
tôi được lợi từ bank ở việc tiêu trước trả sau. Trả đúng hạn đúng kì sao kê là được, ko mất phí ko lãi j cả
được cash back, được voucher.. tôi chả mất j, phí thường niên bank free cho vì tiêu quá nhiều

còn bản thân chi tiêu tnao là bản thân bạn, đừng đổ tại bank = )
cho bạn con dao, bạn thái thịt hay đâm người là việc của bạn, đừng đổ tại thằng bán dao

aura

Reaction score
0
ItKhiComment said:
Cái phí đấy 1 năm thật sự không bao nhiêu nếu tận dụng được các ưu đãi và lợi thế của CC. Nếu thím trả trước ngày đến hạn trong sao kê thì sao bị tính lãi nhỉ? Mua trả góp cũng lãi 0%, 0% phí chuyển đổi. Là 1 người thông minh và tỉnh táo khi xài thẻ CC thì không có gì lăn tăn cả. Quẹt vào những thứ cần thiết chẳng hạn đi siêu thị mỗi tuần... :)

Hạn mức HSBC mà cao gì x2 x3 hết mức. Em mở thẻ Citi đc x6 đây :sexy:
Vãi loz, lương bác mấy trăm củ đấy

thantrongtung1

Reaction score
0
Các bank hổ trợ trả góp 0% nhưng vẫn phải mất phí chuyển đổi, thường các merchant lớn như Tiki sẽ chịu phí này, còn ko thì người yêu cầu trả góp sẽ chịu. Ngoài ra cà thì merchant còn phải mất phí cho bank. Bạn kia nói có pos (merchant) hổ trợ lãi 0% thì mình hỏi chổ nào thôi. Phần trên là giải thích cho "cái mẹ gì ở đây" của bạn.
Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp
nhiều cách mà bạn
mà pos cũngăn có 7 8% quá rẻso vsđi vay