[Hỏi NGU] Cách fake sao kê lương để đăng ký Credit Card HSBC

I'mWis

Reaction score
0
kuro1993 said:
Có pos nào mà 0% hả thím. Nó cà cho.mình lấy tiền mặt là nó đã sai rồi, làm sai mà còn free thì chắc bị tâm thần cmnr :sosad::shot::shot:
Gửi từ Samsung galaxy note 9 bằng vozFApp
Ngu như con bò
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

I'mWis

Reaction score
0
Cro said:
Mỗi tháng thu nhập tôi 600tr từ công việc kinh doanh. BDS đang đóng băng, nhu cầu mở rộng KD chưa có. Vậy 1 dân kinh doanh như anh hướng dẫn hộ tôi bây giờ tôi phải làm gì với cái thẻ tín dụng đó <== tôi nêu ví dụ thôi :rofl:
Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp
Um thu nhập 600 tr mà ko biết lợi ích thẻ tín dụng và xài thẻ , ngu như con bò , tao đéo tin đâu :">

Cro

Reaction score
0
I'mWis said:
Um thu nhập 600 tr mà ko biết lợi ích thẻ tín dụng và xài thẻ , ngu như con bò , tao đéo tin đâu :">
Thẻ tín dụng NH nó mời mở. Gửi vợ tao 2 cái nên tao tìm hiểu :rofl::rofl:. Mấy thằng lính tao cũng xài thẻ tín dụng và tao trả lương cho nó. Vậy tao và lính tao ai gìau hơn ? Mày nghĩ tao quan tâm đến cashback lắm à :rofl:

fake1

Reaction score
0
l7daysl ver02 said:
a có thể đọc kỹ bài viết của tôi ko ? a cmt tôi thấy hơi chán
1517845
À nhầm, đã đọc lại

Vậy thì triển thôi, vấn đề là NH nó thường lấy danh sách nhân viên từ HR hoặc mấy cty nhận chi lương hộ, khách lẽ thì phải quen biết với sale. Chứ anh vác cái hồ sơ lên NH làm thì nó xét gắt lắm vì nó ko tin ai cả, nhất là thẻ tín chấp.

fake1

Reaction score
0
Cro said:
Thật sự không biết ? Nếu có thể tiết kiệm được và lại tiện dụng trong cách thanh khoản thì mình active 1 thẻ xài xem sao ? Nó không mất phí nếu chưa quá 45 ngày mình trả đủ tiền vào thẻ đúng không nhỉ

Nhiều người bị trap vụ 45 ngày :gach:

l7daysl ver02

Reaction score
0
cảm ơn anh em
nhân tiện có ông nào sale bên techcombank mở đc CC ko inbox toy phát nhỉ
1517845

I'mWis

Reaction score
0
kuro1993 said:
Ăn nói như thằng bố bạn ở nhà vậy bạn? :waaaht::waaaht:
Gửi từ Samsung galaxy note 9 bằng vozFApp
Dmm con lợn

codochi

Reaction score
0
Cứ tối đến là seeder techcombank vào làm việc cật lực

Nhắn mấy em techcombank, khi nào các em thôi cái trò soi thông tin khách hàng, và cách ứng xử thông minh, lịch sự lúc đó khách hàng tự đến với các em.

Tiếp khách xấc xược, thấy khách ko nói làm tới soi thông tin rồi mồi chài làm cái lọ cái chai là ko được rồi.

//1 năm trên tổng đài techcombank điện thoại hơn chục lần mời chào làm thẻ kiểu: đây là cơ hội cuối trong đợt, là ưu đãi cho anh,...

Rồi nói thật to và mạnh mẽ hẳn hạn mức 70 triệu.

Đúng kiểu ban ơn mà khách hàng tùy người, ko phải ai cũng máu cái thẻ tín dụng đâu.