Hồi ký những năm 2000 cày MU xuyên đêm ở các tiệm net khắp Sài Gòn

CQThai

Reaction score
0
sieuquay20 said:
Có bác nào còn nhớ phiên bản nào của mu mà đồ 12 13 14 15 là nó có hiệu ứng như tàng hình ko nhỉ, e tìm mãi ko ra, toàn là hiệu ứng sáng

Gửi từ Xiaomi Redmi 4 Prime bằng vozFApp
hồi đó mình chơi MU Hà Tây nó có như vậy, nó là phiên bản 97D đồ chỉ max là 11 nhưng bọn admin mất dạy bán webshop đồ 12 trở lên, phiên bản 97d ko hiển thị được nên nó bị lỗi thành ra đồ trong suốt như tàng hình, nhưng mà chỉ người mặc món đồ đó thấy nhân vật mình trong suốt thôi, thằng khác nhìn vẫn thấy chói sáng như đồ 11 bình thường

WENBIE

Reaction score
4
CQThai said:
hồi đó mình chơi MU Hà Tây nó có như vậy, nó là phiên bản 97D đồ chỉ max là 11 nhưng bọn admin mất dạy bán webshop đồ 12 trở lên, phiên bản 97d ko hiển thị được nên nó bị lỗi thành ra đồ trong suốt như tàng hình, nhưng mà chỉ người mặc món đồ đó thấy nhân vật mình trong suốt thôi, thằng khác nhìn vẫn thấy chói sáng như đồ 11 bình thường
Nhớ cái hồi con DL mới dc add vào lỗi vãi đái
dùng chung đồ tùm lum DW với DK
rồi cầm chày cấm búa loạn xạ lên
( bản lậu ấy ) sau này FPT phát hành thì cũng khá sát bản gốc rồi, trừ vụ FPT chỉnh exp x10 so với Hàn

WENBIE

Reaction score
4
skydoll said:
h kiếm đâu ra dc mu như mu hn xưa nhỉ
Nhiều lắm bác ơi, FB có keyloggers nên dạo này m thấy nó quảng cáo về MU suốt
Đủ sever người ta mở từ HN xưa đến SS6, ss15 mấy class mới

Hellscream

Reaction score
1
Không ai cày MU Hàn à các đồng dâm? Tôi chơi hồi 2003.

Sent from Xiaomi Mi A1 using vozFApp

boyhtmd94

Reaction score
0
Soul mặc bộ ma thuật, gậy thiên sứ vs khiên triệu hồn, set full nhìn mê hoặc vcl
beauty:

WENBIE

Reaction score
4
Hellscream said:
Không ai cày MU Hàn à các đồng dâm? Tôi chơi hồi 2003.

Sent from Xiaomi Mi A1 using vozFApp
Móa ! trc có ông nào lên F17 khoe MU hàn mà hắn bán set rồng đỏ rồng đen 35 củ vnd thì méo hiểu đốt bao thời gian vào game nữa :sweat:

ken.xn version 3.0

Reaction score
0
Thím nào chưa biết thì vào đây chơi MU non RS của cán bộ VOZ mở chơi vs bọn em cho vui. Hàng ngày có bet lô đề bằng ngọc vs zen. Thi thoảng có event khổ dâm, xóc đĩa... và đặc biệt là nói không với VNĐ

CQThai

Reaction score
0
ken.xn version 3.0 said:
Thím nào chưa biết thì vào đây chơi MU non RS của cán bộ VOZ mở chơi vs bọn em cho vui. Hàng ngày có bet lô đề bằng ngọc vs zen. Thi thoảng có event khổ dâm, xóc đĩa... và đặc biệt là nói không với VNĐ
Image
Tôi chơi qua phải hơn chục cái sv mu voz rồi anh ạ, từ 2010 kia kìa, rồi tới thời 97d nonrs, ss2 non rs, có rs exp x3 cả gần tháng mới đc 400lvl. Và điểm chung của các sv voz là lúc đầu rất hùng hổ, đông đúc nhưng chưa bao giờ trụ đc 9 10 tháng