pmt0001

Reaction score
1
mykero said:
Thấy 8plus và mini 5 lên 13 đều hơi lag, nhất là lúc gõ phím.
May mà về 12 kịp trước khi bị khoá sign.

Sent from my chemical romance using vozForums
nghe bác nói vậy hơi hoang mang, dạo này apple ra nhiều bản cập nhật thật, e đang định mua ipad mini 5 mà thấy nói lag nên lo :sweat::sweat:

thanhxxx89

Reaction score
0
pmt0001 said:
nghe bác nói vậy hơi hoang mang, dạo này apple ra nhiều bản cập nhật thật, e đang định mua ipad mini 5 mà thấy nói lag nên lo :sweat::sweat:
ko phải là lag, do ios mới các app chưa support tốt nên thỉnh thoảng một vài setting hoặc hiệu ứng trong app bị đơ ko sd đc, thoát ra vào lại là hết.
via vozForums for iPad

pmt0001

Reaction score
1
thanhxxx89 said:
ko phải là lag, do ios mới các app chưa support tốt nên thỉnh thoảng một vài setting hoặc hiệu ứng trong app bị đơ ko sd đc, thoát ra vào lại là hết.

via vozForums for iPad
vậy thì ổn định ko sao là tốt, tối nay qua bạch long hốt 1 e wifi bản 256gb :adore::adore:

BOT

Administrator
Reaction score
4
thanhxxx89 said:

via vozForums for iPad
vậy thì ổn định ko sao là tốt, tối nay qua bạch long hốt 1 e wifi bản 256gb :adore::adore:

hoabantrang68

Member
Reaction score
0
Con ipad của em wifi cũng rất kém, hay bị mất sóng phải bắt lại

Reaction score
0
Các bác cho em xin chút tư vấn với:

1. Em đang phân vân mini 5 với Air 3 nhưng thấy chỉ khác nhau kích cỡ màn hình với pin. Nhu cầu chỉ cơ bản là lướt web, chơi game, đọc truyện, xem phim và youtube (nhà có tivi android nhưng nhiều lúc vừa xem đá bóng vừa muốn xem cái khác mà ngại mở laptop, điện thoại em dùng S7 nhiều lúc hình bé quá, nhất là lúc xem đánh LOL).

2. Em chưa biết nên mua ở tiki hay ra shop mua? Nếu ra shop mua thì mua ở shop nào tại Hà Nội là ok cả về giá lẫn chất lượng?

3. Liệu có bao nào cho mini 5 có cả bàn phím mà giá rẻ không hả các bác?

Cảm ơn các bác nhiều!

a_viet2018

Reaction score
0
Nâng cấp lên ios mới nhất pin cùi bắp đi hẳn so với lúc đập hộp

via vozForums for iPhone

thanhxxx89

Reaction score
0
a_viet2018 said:
Nâng cấp lên ios mới nhất pin cùi bắp đi hẳn so với lúc đập hộp

via vozForums for iPhone
chuẩn cmnr, cảm giác pin hẻo đi hẳn

:canny:

hellochipboy

Reaction score
0
cái máy nào cũng thế thôi, mình xưa mua sam s8 ngày xưa lúc mới mua mượt bao nhiêu xong ham hố update về 1 năm sau chậm giật lag thì đừng hỏi

kinh nghiệm là ko update lên version mới nhất, trừ khi nhiều người đã lên ko phàn nàn gì