/*

Hội EVGA FTW - SC - Classifed

Discussion in 'Đồ họa máy tính' started by yanvn, Jan 14, 2019.

1. yanvn

yanvn New Member

Last Updated 27-12-2016 at 13:36
    Chào anh em,

Mình thấy nhiều ae cũng đang sử dụng EVGA, nhưng do đặc điểm phải bảo hành ở USA nên mình xin phép lập topic này gom ae về chung 1 mối để tiện liên lạc cũng như chia sẽ kinh nghiệm về các vấn đề liên quan đến RMA cũng như tiết kiệm chi phí gửi bảo hành sang Mỹ. Ở VN hiện tại mình đang cố gắng thu thập những đại lí uy tín có nhận hỗ trợ dịch vụ kiểm tra và gửi bảo hành, mình sẽ cập nhật danh sách này trong thời gian sớm nhất.

(Khi viết bài này thì mình đang đợi GTX 1080 FTW ship fedex về, còn ngay lúc này thì đã cắm máy và trải nghiệm) :byebye:

Tình hình ngày nào cùng nằm vùng trên trang chủ của evga để ngắm em 1080 FTW ạ, vì em đang tính quẹt visa mà còn hơi nhát tay :sexy: bữa giờ thấy giá nó trồi sụt đều đặng như hôm nay trên Amazon lên $798 ròi, bị bấn quá ko biết phải làm sao cả. :)

:*

updated: bổ sung K|NGP|N theo yêu cầu của bạn vinhloc19x9x

Chào anh em,

Mình thấy nhiều ae cũng đang sử dụng EVGA, nhưng do đặc điểm phải bảo hành ở USA nên mình xin phép lập topic này gom ae về chung 1 mối để tiện liên lạc cũng như chia sẽ kinh nghiệm về các vấn đề liên quan đến RMA cũng như tiết kiệm chi phí gửi bảo hành sang Mỹ. Ở VN hiện tại mình đang cố gắng thu thập những đại lí uy tín có nhận hỗ trợ dịch vụ kiểm tra và gửi bảo hành, mình sẽ cập nhật danh sách này trong thời gian sớm nhất.

(Khi viết bài này thì mình đang đợi GTX 1080 FTW ship fedex về, còn ngay lúc này thì đã cắm máy và trải nghiệm) :byebye:

Tình hình ngày nào cùng nằm vùng trên trang chủ của evga để ngắm em 1080 FTW ạ, vì em đang tính quẹt visa mà còn hơi nhát tay :sexy: bữa giờ thấy giá nó trồi sụt đều đặng như hôm nay trên Amazon lên $798 ròi, bị bấn quá ko biết phải làm sao cả. :)

:*

updated: bổ sung K|NGP|N theo yêu cầu của bạn vinhloc19x9x

Mã giảm giá khi mua sắm, du lịch... áp dụng cho voz

2. eldeekey

eldeekey New Member

EVGA thì ngon đẹp rồi.
    Bây giờ sửa xong hết lỗi thiếu Thermal Pad rồi nhỉ

3. yanvn

yanvn New Member

Series sau này thì dc dán sẵn ròi, còn mấy cái khách đã order thì phải tự lên site của hãng để kiểm tra, hoặc ngó qua con tản là thấy ah. :)

4. eldeekey

eldeekey New Member

Em này S$798 thì ngon quá nhỉ :sexy:
    Xách về 1 em cho mình đê

5. yanvn

yanvn New Member

Mấy hôm trước chỉ có $699 ah, thím thích tản em nó ko mình mua cái tản về tặng thím cắm quạt chạy cho vui mắt nha :)

6. Sabochee

Sabochee New Member

7. madeinindia

madeinindia New Member

nếu quẹt visa trên trang chủ EVGA thì nó có ship về VN ko nhỉ, hay phải nhờ dịch vụ trung gian :sweat:

8. cledos

cledos New Member

nghe cháy nổ ngay trên stream là thấy xoắn rồi :sweat:
    mà thần tượng evga làm gì, mẽo nó thích nhờ bảo hành với hậu mãi tốt thôi, chất lượng ngang asuck với rồng lộn là cùng; xách tay về rồi thì ngồi đấy mà khóc.

9. cledos

cledos New Member

nghe cháy nổ ngay trên stream là thấy xoắn rồi :sweat:
    mà thần tượng evga làm gì, mẽo nó thích nhờ bảo hành với hậu mãi tốt thôi, chất lượng ngang asuck với rồng lộn là cùng; xách tay về rồi thì ngồi đấy mà khóc.

10. yanvn

yanvn New Member

Ah bác chủ shop đấy đang rao bán em FTW DT, led logo trắng, em đang kiếm bản non DT :)

Trang chủ lên ngắm gái tham khảo thoi bác ạ, ko có chức năng mua bán, em nhờ người nhà gửi về :)
    Hình như bác nhầm lẫn ròi, em ko so sanh chất lượng các hãng đâu ạ em thích kiểu thiết kế nó thoi ngoài ra thì cũng có tí máu chịu chơi nên ko ngại về khoản bh đâu ạ, chỉ đơn giản là thích thoai :beauty:

comments powered by Disqus

Share This Page