Hỏi Đáp. Về việc học lái ô tô B2

vitconlonton12

Reaction score
0
Sao các bác học đơn giản thế nhỉ, em mới học 1 tuần mà mất 6h lý thuyết rồi nghe bảo 1 tháng rưỡi lý thuyết nghỉ bao nhiêu buổi ấy là éo cho đi sát hạch 4 tháng mới xong cái bằng mà thôi học cho mình và cho sự an toàn của người khác nữa nên cố mài đít ở lớp vậy, có xe ở nhà mà éo dám tập vì đi thi toàn xe thập niên 90 toàn chết máy ở dốc nên thôi cố tập mấy cái xe cà tàng đấy.

nothingkai

Reaction score
0
vitconlonton12 said:
Sao các bác học đơn giản thế nhỉ, em mới học 1 tuần mà mất 6h lý thuyết rồi nghe bảo 1 tháng rưỡi lý thuyết nghỉ bao nhiêu buổi ấy là éo cho đi sát hạch 4 tháng mới xong cái bằng mà thôi học cho mình và cho sự an toàn của người khác nữa nên cố mài đít ở lớp vậy, có xe ở nhà mà éo dám tập vì đi thi toàn xe thập niên 90 toàn chết máy ở dốc nên thôi cố tập mấy cái xe cà tàng đấy.
Nó làm tiền đấy, lý thuyết tự ôn easy v..l ra, đừng có học mấy cái mẹo của nó.

vitconlonton12

Reaction score
0
nothingkai said:
Nó làm tiền đấy, lý thuyết tự ôn easy v..l ra, đừng có học mấy cái mẹo của nó.
Ko bác ơi nó có dậy mấy câu hỏi đâu, em xác định từ đầu là ko học mẹo rồi đi học cũng biết nhiều cái hay như cấu tạo nguyên lý hoạt động v.v dừng, đỗ xe trước biển, sau biển cái này chắc chắn nhiều người nhầm lẫn, chắc do bữa nay bộ nó làm căng nghe ông thầy nói như môn đạo đức bỏ 1 buổi là ko đc thi tốt nghiệp bác.

nothingkai

Reaction score
0
vitconlonton12 said:
Ko bác ơi nó có dậy mấy câu hỏi đâu, em xác định từ đầu là ko học mẹo rồi đi học cũng biết nhiều cái hay như cấu tạo nguyên lý hoạt động v.v dừng, đỗ xe trước biển, sau biển cái này chắc chắn nhiều người nhầm lẫn, chắc do bữa nay bộ nó làm căng nghe ông thầy nói như môn đạo đức bỏ 1 buổi là ko đc thi tốt nghiệp bác.
Uả vậy là học theo chương trình mới rồi à, 650 câu lý thuyết ?

Nha Tien Tri

Reaction score
1
Dễ lắm bác ơi, em thi đậu rồi nên biết
Lí thuyết giống như học môn giáo dục công dân thôi
Chủ yếu căng thẳng ngay cái dốc thôi, qua được dốc là khỏe.

vitconlonton12

Reaction score
0
nothingkai said:
Ko vẫn 450 câu do các TT nó bỏ qua hoặc các bác ko đi học, chứ đi biết nhiều thứ cũng hay ho, em nghĩ lên khai giảng xong chẳng có ma nào đi học lý thuyết mà lên lớp điểm danh toàn 90% ,bây giờ ý thức nó cũng nâng cao rồi 450 câu rất dễ ko đi học làm vẫn đc nhưng thi xong nó éo đọng đc gì mấy vụ đỗ xe ngu, quay đầu trên cầu, đi ngược chiều gây tắc đường toàn do các bác ko đi học lý thuyết mà ra.

mesut Ozil123

Reaction score
0
Hpjc từ 5-7h chiều ấy đến muộn tập muộn tí cũng được
Lý thuyết thì tải cái app trên điện thoại về học, mình ko đi học buổi lý thuyết nào chỉ học thực hành

À mình mmới có bằng cách đây 1 tháng

Gửi bằng vozFApp

..success..

Reaction score
0
Thi đỗ rồi nhưng chưa lấy đc bằng, đi xe công an tóm thì làm sao nhỉ mấy thím

faith

Reaction score
1
nothingkai said:
650 phải qua 2020 mới bắt đầu mà thím.
Gửi từ Falcon 9 bằng vozFApp

Reaction score
0
..success.. said:
Thi đỗ rồi nhưng chưa lấy đc bằng, đi xe công an tóm thì làm sao nhỉ mấy thím :sweat:
sẽ mất 5 lít nha nếu cầm theo cái giấy hẹn. không có giấy hẹn thì 4 hay 5 củ gì đó (tính là không có bằng :shame:)
// à đấy mới là tiền phạt của riêng cái lỗi quên/không bằng thôi nha fen. lỗi bị bắt vào là lỗi gì thì thêm tiền nữa