ryajautb

Reaction score
18
Last Updated 13-09-2019 at 16:46
:stick:
Em chào các thím. Chả là em mới lập 1 website để thực tập học SEO, hy vọng sau có cái nghề tay trái. Website của em là về lĩnh vực sức khỏe ạ.:beauty:

Hiện em đã có được bộ từ khóa ngách và đang viết bài seo onpage. Nhưng em chưa biết cách nào để có được lượng traffic tốt. Thấy cách nhanh nhất là nhờ ai đó trong ngành có uy tín chia sẻ. Nhưng em thì chả quen ai với sản phẩm của em cũng còn mới và đối tượng cũng không rộng.

Các thím làm SEO lâu năm cho em ít kinh nghiệm tăng Traffic được không ạ.Vì chạy Adwords mà lĩnh vực sức khỏe thì cũng không được Google chấp nhận.

Website của em đây ạ: hqpharco.com ( Chưa đủ post nên không gắn link được ạ ). Các thím cho em ít nhận xét với ạ

:adore::adore:

P/s: Cho em hỏi thêm là Backlink có còn quan trọng không. Hiện Website của em mới nên em cũng chưa tập trung Offpage.:canny: Thanks các thím

:stick:
Em chào các thím. Chả là em mới lập 1 website để thực tập học SEO, hy vọng sau có cái nghề tay trái. Website của em là về lĩnh vực sức khỏe ạ.:beauty:

Hiện em đã có được bộ từ khóa ngách và đang viết bài seo onpage. Nhưng em chưa biết cách nào để có được lượng traffic tốt. Thấy cách nhanh nhất là nhờ ai đó trong ngành có uy tín chia sẻ. Nhưng em thì chả quen ai với sản phẩm của em cũng còn mới và đối tượng cũng không rộng.

Các thím làm SEO lâu năm cho em ít kinh nghiệm tăng Traffic được không ạ.Vì chạy Adwords mà lĩnh vực sức khỏe thì cũng không được Google chấp nhận.

Website của em đây ạ: hqpharco.com ( Chưa đủ post nên không gắn link được ạ ). Các thím cho em ít nhận xét với ạ

:adore::adore:

P/s: Cho em hỏi thêm là Backlink có còn quan trọng không. Hiện Website của em mới nên em cũng chưa tập trung Offpage.:canny: Thanks các thím

kirist

Reaction score
0
Backlink rất quan trọng nhé thím, nhưng cũng là dao 2 lưỡi
You must be registered for see images
Thím cố gắng kiếm backlink ngon chút, cày link mxh nhiều vào

TuNhienBiMatNick

Reaction score
0
kirist said:
Backlink rất quan trọng nhé thím, nhưng cũng là dao 2 lưỡi Thím cố gắng kiếm backlink ngon chút, cày link mxh nhiều vào
Bác cho em hỏi ngoài backlink ra thì cần thêm các yếu tố nào nữa ạ . Vì e cũng đang tập Seo mà tài liệu thì nhiều quá loạn hết cả lên làm e loạn hết cả lên chẳng biết làm thế nào nữa . Giờ thì cứ chạy GG Ads mà mới nghiên cứu nên hiệu quả kém .Nhờ bác cao thủ chỉ giúp với ạ
Gửi từ Samsung SM-C710F bằng

ryajautb

Reaction score
18
kirist said:
Backlink rất quan trọng nhé thím, nhưng cũng là dao 2 lưỡi
Thím cố gắng kiếm backlink ngon chút, cày link mxh nhiều vào
vậy có cách nào tăng traffic khác không thím :byebye:

tungvipo0o

Reaction score
0
Chả có cách nào khác ngoài cày cả. Bạn làm ở lĩnh vực sức khoẻ thì xác định là cạnh tranh cao sẽ phải tích cực mới lên đc top.

Gửi từ HUAWEI MAR-LX2 bằng

temp

Reaction score
0
Seo mà làm 1 ng chua lắm, lâu lên rank nữa

Sent from Xiaomi MIX using

HaLinhNHP

Reaction score
0
Ban dịch mấy bài về sức khoẻ bên nước ngoài, dịch chất nư nước cất vào, traffic với rank lên ầm ầm

Gata4mat

Reaction score
0
Sản phẩm tự sản xuất hay thương mại thôi vậy mai phen

BOT

Administrator
Reaction score
1
Sản phẩm tự sản xuất hay thương mại thôi vậy mai phen

phimyo

Reaction score
0
Kiên trì thôi, chức giờ cạnh tranh kinh lắm!