Hỏi đáp, hướng dẫn về cài iOS, jailbreak, ứng dụng Cydia

Sm0210

Reaction score
0
các thím cho em hỏi là. máy e đang ở ios 10. e muốn lên 12, nhưng khi lên nó cứ báo lỗi thì giải quyết thề nào nhỉ. lại còn thêm lỗi k kết nối đc bluetooth. ;((((((((((

Reaction score
0
AE cho mình hỏi, iPhone X của mình chạy OS11.4.1 đã JB, bình thường khi kết nối qua 3uTools sẽ xuất hiện thư mục đại loại có tên là: File System (Jailbreak), sau vụ treo respring mình có dùng Th0r để xoá JB và dùng Electra cài lại! Sau vụ này thì mất tiêu luôn thư mục File System (Jailbreak), giờ làm sao để hiện ra? Mình muốn chèn thêm vài file âm thanh vào 1 tweak có tên là Malipo :sosad:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Reaction score
0
bluerocker said:
Mình jb xong không thích thì có xoá jb về như ban đầu được ko các bác :stick:
Được, xài Th0r là sạch, mình vừa áp dụng cách này tầm 3-4 bữa trước : ;) ;)
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

huynhtuananh

Reaction score
0
mình cần tweak chặn cuộc gọi cho ios12, bác nào đề nghị tên app giúp mình. iBalcklist không chạy, callblocker không chặn dc, nên mình mới lên hỏi ý kiến cao nhân.

huynhtuananh

Reaction score
0
mình cần tweak chặn cuộc gọi cho ios12, bác nào đề nghị tên app giúp mình. iBalcklist không chạy, callblocker không chặn dc, nên mình mới lên hỏi ý kiến cao nhân.

Puti

Reaction score
0
Iphone, ipad có cài được úng dụng lậu ngoài app store như macbook hay android không mọi người?

a_viet2018

Reaction score
0
Puti said:
Iphone, ipad có cài được úng dụng lậu ngoài app store như macbook hay android không mọi người?
Cài được
via vozForums for iPhone

ChubbyDucky

Reaction score
0
Hi các bác em có con iphone 6s+ lock ios 12.2 của anh cho đã unlock bằng iccid mà em lỡ restore iphone nên giờ bị lock sim , các bác biết fix sao ko ạ

via vozForums for iPhone