Hội đàn ông sắp 30 mà vẫn chưa biết lúc nào sẽ lập gia đình

Coithienduong

Reaction score
0
Tôi 91 đây gái gặp cũng nhiều mà cảm giác xa xa sao ấy chưa thấy ai có cảm giác gần gũi cả. Ko hiểu sao áp lực lắm .đi đâu bảo sn 91 chưa ny chưa vợ kiểu như khinh bỉ

Coithienduong

Reaction score
0
Tôi 91 đây gái gặp cũng nhiều mà cảm giác xa xa sao ấy chưa thấy ai có cảm giác gần gũi cả. Ko hiểu sao áp lực lắm .đi đâu bảo sn 91 chưa ny chưa vợ kiểu như khinh bỉ

viethq1989

Reaction score
0
tôi 89 đây ế thì đếu sợ vì trước giờ mình luôn là người chọn cứ chọn tốt nhất thôi.Hiện đang yêu em làm ngân hàng 95 cao m7 còn nguyên zin mình là người boc tem đầu tiên.Nhà 2 chị e gái đất bạt ngàn long biên ông anh rể đang làm phó giám đốc ngân hàng đang tính cuối năm 2020 cưới

alatka

Reaction score
0
LupeFiasco said:
Kiếm tiền nhưng phải nhiều tiền nhé, chứ cứ hô hào kiếm tiền mà mỗi tháng chỉ 5tr5 - 6tr thì cũng ko tính nhé
cái đó cũng chưa chắc, tui có mấy thằng bạn quen vợ từ lúc tay trắng hoặc lúc đi học, mà quen con này tới con khác mới ghê, trong khi mình cũng nhât gái tới h :sexy: nói thế nhưng nếu con trai thu nhập tốt hoặc hơn nó thì tự tin hơn nhiều trong giao lưu gái trai :byebye:
Sent using vozFApp

alatka

Reaction score
0
LupeFiasco said:
Kiếm tiền nhưng phải nhiều tiền nhé, chứ cứ hô hào kiếm tiền mà mỗi tháng chỉ 5tr5 - 6tr thì cũng ko tính nhé
cái đó cũng chưa chắc, tui có mấy thằng bạn quen vợ từ lúc tay trắng hoặc lúc đi học, mà quen con này tới con khác mới ghê, trong khi mình cũng nhât gái tới h :sexy: nói thế nhưng nếu con trai thu nhập tốt hoặc hơn nó thì tự tin hơn nhiều trong giao lưu gái trai :byebye:
Sent using vozFApp

Maz0939

Reaction score
0
86 dell có gì xoắn cứ thoải mái.đm bác thớt xoắn vậy

sudatinh

Reaction score
0
tungpop said:
1990 đây nhưng đang có ny 2k2 sốt ruột đang đợi e học xong 12. Xin cưới luôn. Về kinh doanh vs bố mẹ.

via vozForums for iPhone
nhà có điều kiện nên làm gì cũng dễ nhỉ bro :canny:
via vozForums for iPhone

kak5555

Reaction score
0
weekender said:
Hỏi nghiêm túc các fence, chuyện ko lấy vợ mà nhận con nuôi thì các fence đánh giá ntn. Tôi máu có 1,2 cháu quá nhưng đéo muốn lấy vợ:chaymau:

via vozForums for iPhone
Trước tui cũng có ý định như ông nhưng suy đi tính lại éo ổn . Con nuôi thì suy cho cùng cũng là con ng ta, ko có huyết thống với mình, sau này ra đi để lại khối tài sản cho con ng ta , nhiều khi cũng ko cam lòng. Chưa kể con nuôi khi lớn hiểu chuyện nó cũng hay tự ái và ko có tình cảm như con ruột , nói chung cùng bất đắc dĩ như trường hợp vợ chồng ko thể có con ng ta mới nhận con nuôi, còn ko ở vậy cho khỏe thím ơi.

Còn thím đại gia thì có thể dùng dv mang thai hộ , đắt vl nhưng sẽ là con mình
Cách rẻ hơn là gạ em nào đó chịch có con xong ôm con bỏ chạy :sogood: