[Hỏi] Các gói bảo hành từ Hoàng Hà như thế nào?

ksvnn1

Reaction score
0
bảo hành toàn bộ thân máy trừ nguồn và màn hình
Thế máy mua về dùng được 5 10 ngày, lỡ ko may bị lỗi nguồn, màn hình hay xui xẻo chết nguồn, màn hình luôn thì, chế độ bh ra sao ạ? Đang tính làm 1 con sơ cua mà đọc dòng này thấy khó hiểu qua

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
ksvnn1 said:
Thế máy mua về dùng được 5 10 ngày, lỡ ko may bị lỗi nguồn, màn hình hay xui xẻo chết nguồn, màn hình luôn thì, chế độ bh ra sao ạ? Đang tính làm 1 con sơ cua mà đọc dòng này thấy khó hiểu qua
Chế độ bảo hành của bên mình hiện tại là 15 ngày bao xài đổi trả với các lỗi do nhà cung cấp và bao gồm cả nguồn và màn hình. Sau 15 ngày này bạn có thể mua thêm gói bảo hành nguồn và màn hình riêng cho sản phẩm để an tâm sử dụng hơn bạn nhé :adore:

TienLaTatCaGMB

Reaction score
0
Đang tính mua iphone 7 plus cho hỏi là bên đó bán loại nào vậy, bảo hành thế nào.Mình ở Bình Dương.

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
TienLaTatCaGMB said:
Đang tính mua iphone 7 plus cho hỏi là bên đó bán loại nào vậy, bảo hành thế nào.Mình ở Bình Dương.
Bên em đang bán là hàng chính hãng do FPT Trading phân phối hoặc Công ty TNHH Apple phân phối bác ạ. Bác có thể tham khảo thêm mức giá cho các mức dung lượng tại đây
còn về chế độ bảo hành bên em bảo hành 12 tháng chính hãng, lỗi 1 đổi 1.Bao xài đổi trả trong vòng 15 ngày đầu tiên cho bác nhé.
Bác ở Bình Dương thì có thể đặt hàng online bên em free ship toàn quốc ạ. Nếu bác muốn mua hàng trực tiếp thì bên em có 3 chi nhánh tại TP HCM cũng gần BD bác có thể lên xem và mua máy trực tiếp luôn :shame::shame:
* 55 Trần Quang Khải, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
* 1142-1144, đường 3/2, phường 12, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
* 621D Cách Mạng Tháng 8, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

TienLaTatCaGMB

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Bên em đang bán là hàng chính hãng do FPT Trading phân phối hoặc Công ty TNHH Apple phân phối bác ạ. Bác có thể tham khảo thêm mức giá cho các mức dung lượng tại đây
còn về chế độ bảo hành bên em bảo hành 12 tháng chính hãng, lỗi 1 đổi 1.Bao xài đổi trả trong vòng 15 ngày đầu tiên cho bác nhé.
Bác ở Bình Dương thì có thể đặt hàng online bên em free ship toàn quốc ạ. Nếu bác muốn mua hàng trực tiếp thì bên em có 3 chi nhánh tại TP HCM cũng gần BD bác có thể lên xem và mua máy trực tiếp luôn :shame::shame:
* 55 Trần Quang Khải, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
* 1142-1144, đường 3/2, phường 12, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
* 621D Cách Mạng Tháng 8, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
Tks thím, nhân tiện cho hỏi trả góp thì cần cmt với hộ khẩu mà mình có mỗi hộ khẩu photo công chứng đc ko

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
TienLaTatCaGMB said:
Tks thím, nhân tiện cho hỏi trả góp thì cần cmt với hộ khẩu mà mình có mỗi hộ khẩu photo công chứng đc ko
dạ được nha bác ơi nhưng công chứng không quá 6 tháng là ok ạ :go::go:

TienLaTatCaGMB

Reaction score
0
hoanghamobile said:
dạ được nha bác ơi nhưng công chứng không quá 6 tháng là ok ạ :go::go:
Sao vừa chat với bên kia web bảo là cần hộ khẩu gốc vậy thím:shame:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
TienLaTatCaGMB said:
Sao vừa chat với bên kia web bảo là cần hộ khẩu gốc vậy thím:shame:
Em thành thật xin lỗi bác cái này do bên công ty tài chính hỗ trợ trả góp thủ tục bây giờ là cần bản gốc. Em cập nhật thông tin thiếu sót bác thông cảm ạ

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
TienLaTatCaGMB said:
Khi chiều 2h mới chạy qua CH Q1 quất em 7 32gb trả dứt rồi thím :byebye:
vậy thì quá ngon r bác :stick::stick: cảm ơn bác nhiều nhé :byebye::byebye:

TienLaTatCaGMB

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Em thành thật xin lỗi bác cái này do bên công ty tài chính hỗ trợ trả góp thủ tục bây giờ là cần bản gốc. Em cập nhật thông tin thiếu sót bác thông cảm ạ
Khi chiều 2h mới chạy qua CH Q1 quất em 7 32gb trả dứt rồi thím :byebye: