[Hỏi] Các gói bảo hành từ Hoàng Hà như thế nào?

baby

Reaction score
1
hoanghamobile said:
Gói MiCare này trị giá 190.000 vnđ, áp dụng cho tất cả các sản phẩm điện thoại và máy tính bảng Xiaomi khi mua mới, thời gian bảo hành tính từ ngày mua hàng.
Mình thấy nên nói rõ ràng, hoặc dẹp luôn ý trên, vì khi mình đến thì nhân viên bảo rằng gói bảo hành tùy thuộc vào giá sản phẩm, 1 gói 190k hoặc gói 280k (đối với máy trên 5 triệu).

3 anh đẹp choai, 1 anh ko biết gì hỏi anh đứng phía trong, anh đứng phía trong hỏi anh đang ngồi Lap/Desk: "Giá Micare cho máy trên 8 triệu bao nhiêu?", anh ngồi: "280k". Mình hỏi với máy 8 triệu ah thì anh nói lại là 5 triệu.

Bữa khác mình sẽ cải trang thành 1 nông dân đi mua xem sao :stick:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
baby said:
Mình thấy nên nói rõ ràng, hoặc dẹp luôn ý trên, vì khi mình đến thì nhân viên bảo rằng gói bảo hành tùy thuộc vào giá sản phẩm, 1 gói 190k hoặc gói 280k (đối với máy trên 5 triệu).

3 anh đẹp choai, 1 anh ko biết gì hỏi anh đứng phía trong, anh đứng phía trong hỏi anh đang ngồi Lap/Desk: "Giá Micare cho máy trên 8 triệu bao nhiêu?", anh ngồi: "280k". Mình hỏi với máy 8 triệu ah thì anh nói lại là 5 triệu.

Bữa khác mình sẽ cải trang thành 1 nông dân đi mua xem sao :stick:
Giá của gói Micare này khoảng thời gian gần đây, Hoàng Hà đã cập nhật lại bác ạ :adore:

Em gửi lại các bác giá của gói Mi care, vói những máy dưới 5tr thì giá là 190k, còn lại thì sẽ ntn ạ

Bác cải trang vi hành xong về update tình hình lên cho anh em biết với bác nhé ^^~

baby

Reaction score
1
Oh thanks, hóa ra lỗi của bạn chưa update, các anh chị nhân viên vẫn làm tốt.

// Nhưng giá sản phẩm với hình ảnh liệt kê phía trên của bạn vẫn sai rồi.

// Mà bạn cũng chưa có ý định cập nhật lại #1 ah, để các ACE còn biết.

Hoang.Duc.Huu

Reaction score
0
Nãy em chát trên site thì tư vấn bảo hết máy, book online thì có người gọi mua xác nhận đơn hàng :D . Con Redmi note 3 pro đó ạ.
Cho em hỏi bản fpt là bên bác đưa full box với chưa check verify lần nào luôn đúng ko ợ

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
Hoang.Duc.Huu said:
Ít bữa bên bác giao hàng xong em mang qua lên android 7 giúp nha. Con RMN3PR
Tình hình sử dụng thế nào rồi bác :adore: nếu có gì cần hỗ trợ tư vấn thì cứ hỏi em nhé :">

Hoang.Duc.Huu

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Tình hình sử dụng thế nào rồi bác :adore: nếu có gì cần hỗ trợ tư vấn thì cứ hỏi em nhé :">
Ổn vcl. trước về cái ROM stable gì đó android 5 nó bị cái chỗ không update được tọa độ chỉ khi nào đi nó mới update. lên android 6 nó được rồi. Đang định lên 7 mà không biết có ROM ổn chưa bác

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
Hoang.Duc.Huu said:
Ổn vcl. trước về cái ROM stable gì đó android 5 nó bị cái chỗ không update được tọa độ chỉ khi nào đi nó mới update. lên android 6 nó được rồi. Đang định lên 7 mà không biết có ROM ổn chưa bác
Lên 7 nó cũng cải thiện hơn 1 chút đó bác. Bác Up thử xài trải nghiệm coi sao, ad thấy được :beauty:
Không thích thì cài lại :byebye:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
wow đã lâu rồi không vào lại đây ... chỉ muốn thông báo với các bác là e đã comebackkkkk :adore:
anh em nào cần tư vấn về bảo hành hãy cứ để lại reply là mình sẽ rep liền :beauty: