[Hỏi] các bác cho em hỏi vài vấn đề về SIII và Android!

kyo_akira

Reaction score
0
Tình hình là sáng sớm mai em đi lấy con samsung! Giờ tự nhiên thấy hơi lo lo nên hỏi các bác tí! :)

1/ e tính mua 1 cái thẻ nhớ micro sd 64gb cho em nó dùng để chứa phim HD! Như vậy coi phim có mượt ko các bác? Thẻ nhớ 64gb lưu cỡ 10 phim HD ổn ko?:sweat: (loại class 10, Sandisk, 30mb/sec)
2/ em nghe nói ko thể lưu ứng dụng trên thẻ nhớ (nếu muốn phải root máy) vậy các bác nghĩ 16 hay 32gb hơn? :) tại e hay lưu nhiều thứ trên dt!
3/ nếu là các bác, các bác chọn Note 2 hay SIII?:pudency:

Cám ơn các bác lắm lắm! E google nhiều rồi! Nhưng muốn chắc chắn nên xin ý kiến các bác thêm! Các bác giúp đỡ dùm! :)

Các bác có lời khuyên nào cho em ko?:beauty: Lần đầu xài android, trước giờ toàn iphone! :pudency:

ah, em có nghe 1 số bác nói là dùng thẻ nhớ 64gb bị lỗi, ko biết có nhiều người dùng thẻ 64gb mà ko bị gì ko nhỉ?:adore:

thedeath0212

Reaction score
0
phim ảnh nhạc hình vứt hết vào thẻ, game ứng dụng cài hết vào bộ nhớ trong, lụm 32g cho khoẻ nếu cài nhiều game app nhưng Android ko như iOS đâu nhá, cài cỡ 50 app game là lag rồi

kyo_akira

Reaction score
0
thedeath0212 said:
phim ảnh nhạc hình vứt hết vào thẻ, game ứng dụng cài hết vào bộ nhớ trong, lụm 32g cho khoẻ nếu cài nhiều game app nhưng Android ko như iOS đâu nhá, cài cỡ 50 app game là lag rồi
:eek:h: bác nói thật áh? 50 app game là lag máy?? vậy bộ nhớ nhiều làm dc gì? :sosad: