Chơi Hội anh em mua hàng trên Aliexpress

Sonah

Reaction score
2
johnchae565 said:
nhưng lâu ko thím, em thấy thông báo bị giữ hôm qua:pudency:
cuối tuần thì qua t2 t3 nó giao thôi có gì đâu
tại web nó ghi vậy thôi

imnightmare

Reaction score
0
Các thím bị tình trạng không định vị được bưu phẩm thì dùng website này track nhé:
http://parcelsapp.com

Theo mình nghĩ thì khi gửi seller gắn 1 mã. Trong quá trình gửi qua nhiều nhà vận chuyển khác nhau thì bị gắn 1 mã khác.
Điển hình là đầu mã LP (hình như của bọn Sunyou chuyển).

yenthat

Reaction score
0
Thím nào mua hàng xong đổi ý hủy rồi chờ nó hoàn tiền chưa? Mình chờ hiwn 30 ngày rồi vẫn chưa hoàn, tình trạng vẫn là Đang xử lý chờ hoàn tiền. Ko biết làm j tiếp theo

Gửi từ Samsung SM-G920F bằng vozFApp

Uma Racing

Reaction score
0
Mình mua phụ tùng xe trên taobao về , món đồ 3tr5 mà phí + cân về mất gần 4tr vì là hàng cồng kềnh ( thùng gỗ dài hơn 2m ) . Tiện đây các thím có kinh nghiệm vận chuyển hàng cồng kềnh từ HN về SG có thể tư vấn giúp mình cách vận chuyển tiết kiệm hơn được không ạ :sosad:

Sent from my Iphone 7 Plus using vozForums

tomkho12

Reaction score
0
Các giáo sư cho em hỏi 1 chút là em có một đơn hàng trên aliexpress nhưng đã chọn refund thì sau bao lâu có thể nhận được tiền về VISA ạ :chaymau:

tmk1207

Reaction score
3
Uma Racing said:
Mình mua phụ tùng xe trên taobao về , món đồ 3tr5 mà phí cân về mất gần 4tr vì là hàng cồng kềnh ( thùng gỗ dài hơn 2m ) . Tiện đây các thím có kinh nghiệm vận chuyển hàng cồng kềnh từ HN về SG có thể tư vấn giúp mình cách vận chuyển tiết kiệm hơn được không ạ :sosad:

Xe khách Phương Trang

phupt.v1

Reaction score
0
Uma Racing said:
Mình mua phụ tùng xe trên taobao về , món đồ 3tr5 mà phí cân về mất gần 4tr vì là hàng cồng kềnh ( thùng gỗ dài hơn 2m ) . Tiện đây các thím có kinh nghiệm vận chuyển hàng cồng kềnh từ HN về SG có thể tư vấn giúp mình cách vận chuyển tiết kiệm hơn được không ạ :sosad:

bác mua taobao qua dịch vụ bác ah?

cotcot

Reaction score
0
Ae cho hỏi là quần áo Lining trên Taobao có phải hàng chính hãng ko nhỉ.

nguyenducdung

Reaction score
1
cotcot said:
Ae cho hỏi là quần áo Lining trên Taobao có phải hàng chính hãng ko nhỉ.
vào lining official store, mình nghĩ là chính hãng, hoặc vào site lining tq rồi tìm store của nó