Học code 6 tháng vào google này các thanh niên :lol:

Guerrilla

Reaction score
0
thím nào còn cuốn 300 bài code thiếu nhi cho em mượn với...muốn thoát kiếp fuho

Sent from gầm chạn using vozFApp

chetmethangthread

Reaction score
0
Em cave ruột hỏi anh làm gì mà nhiều tiền vậy, mình kêu mình làm coder. Cho em nó cái keywords lập trình web xong giờ em nó kêu đổi nghề cave qua làm web rồi, lương 2k.

Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp

johnnyt

Reaction score
0
confemale said:
gần nhà mình có ông tầm gần 30. bảo làm cà phê, tiêu mệt quá
thế là khăn gói xuống tp học 1 khóa lập trình pithon dip leaning gì đó, bữa mới nói chuyện khoe đang làm lương cũng 1 2k gì đó :surrender:
Đau bụng mất :rofl::rofl::rofl:
Sent from HUAWEI NMO-L31 using vozFApp

Tong Cuc Truong

Reaction score
0
Thằng này có background toán thì giống như xây nhà đã có sẵn 1 cái móng siêu to khổng lồ rồi, mà vào bọn google, FB, amazon thì ăn thua nhau ở thuật toán nên cũng ko có gì ngạc nhiên lắm.

Shinedo9820

Reaction score
0
Cho hỏi mấy bác trên có chém gió k sao mà ảo thế?

Gửi từ Sony E2312 bằng vozFApp

**Doremon**

Reaction score
2
confemale said:
gần nhà mình có ông tầm gần 30. bảo làm cà phê, tiêu mệt quá
thế là khăn gói xuống tp học 1 khóa lập trình pithon dip leaning gì đó, bữa mới nói chuyện khoe đang làm lương cũng 1 2k gì đó :surrender:
Mẹ làm đc deep learning thì chả 1-2k :go: nhân sự ngành này có mấy đâu, nó học 1 khoá mà đc tầm đấy là có tố chất đấy, nếu mà ông chém gió thì ông chém gió quá ngu, phải chém là làm mấy cái UI web, mấy dòng hello world cũng đc 1-2k thì mới sốc :look_down:

**Doremon**

Reaction score
2
Shinedo9820 said:
Cho hỏi mấy bác trên có chém gió k sao mà ảo thế?
Gửi từ Sony E2312 bằng vozFApp
Bth mà, trong lập trình chả có cái gì là ảo, nó có mức độ từ dễ đến khó, cứ làm đc là ăn tiền, học mất bao lâu ko quan trọng, kể cả 1 ngày, 1 tháng ... Mà làm đc là ăn tiền thôi

Guerrilla

Reaction score
0
em giờ chưa mua máy tính, có mỗi cái đt Androd ram 6GB thì code trên đó được k mấy thím?

Sent from gầm chạn using vozFApp

nguyenductin

Reaction score
0
Mình học Môi trường không kiếm được việc nên làm công nhân vệ sinh 2 năm. Tối về lướt Voz thấy làm coder kiếm nhiều tiền quá nên đăng ký một khoá Python căn bản 3 tháng ở Thủ Đức. Qua tết vào làm Fresher ở khu công nghệ cao Q9 đã 900 đô rồi các bác. Mình năng khiếu kém offer thấp vậy chứ bạn mình nó cũng học cùng đợt mà giờ làm Outsource cho Nhật lương 2K5 rồi