[HÌNH] Bóc phốt nhẹ CGV Aeon Canary Bình Dương

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
Tuy nhẹ nhưng cũng bóc mấy thím nghe cho bỏ ghét,rồi mấy thím để ý quyền lợi của mình khi sử dụng dịch vụ của nó.Chứ kiểu như mình giả câm giả điếc thì chục lần nó lại tưởng mình ngu,dễ qua mặt.
Tối hôm chỉ mặt cảnh cáo rồi,thấy thằng sinh viên phục vụ luống cuống nên cũng chã làm to làm gì.Ai đời xem phim lần nào cũng đặt 1 bắp lớn + 2 coca lớn mà nó toàn mang nhỏ ra cho mình,cay không chịu được. :pudency:
Tối nay đi xem Aquaman coi thử nó bố láo bố tét vậy không.

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
À,câu cửa mồm của nó là,anh chị thêm 3-4 ngàn để nâng cấp lên ly lớn không ạ :sosad::sosad::sosad:

Wenger Arsene

Reaction score
0
CGV combo mà vẫn nước nhỏ thì lôi quản lý ra chửi là vừa :sweat:

sneder3

Reaction score
0
Trc đây mấy năm. đi xem ở đây bị thằng bán vé nó lừa cái combo cay vl. Vé 2 ng hết 180k. Nó bảo lấy thêm combo là 280k thôi ạ. Quan trọng cái chữ là , với kiểu nó nói làm mình tưởng cái combo đó có 100k . Ai dè ra tính tiền 460k. Chả đáng nhiêu mà bị nó lừa cay vl

Gửi từ Xiaomi bằng vozFApp

AyaBrea

Reaction score
0
Thèm Người Yêu said:
À,câu cửa mồm của nó là,anh chị thêm 3-4 ngàn để nâng cấp lên ly lớn không ạ :sosad::sosad::sosad:
Cái này đúng mà, có vấn đề gì đâu, như ông dưới mới cay nè :rofl:
sneder3 said:
Trc đây mấy năm. đi xem ở đây bị thằng bán vé nó lừa cái combo cay vl. Vé 2 ng hết 180k. Nó bảo lấy thêm combo là 280k thôi ạ.
Quan trọng cái chữ là , với kiểu nó nói làm mình tưởng cái combo đó có 100k . Ai dè ra tính tiền 460k.
Chả đáng nhiêu mà bị nó lừa cay vl
Sent from Sony G3416 using vozFApp

lamhiep16

Reaction score
0
sneder3 said:
Trc đây mấy năm. đi xem ở đây bị thằng bán vé nó lừa cái combo cay vl. Vé 2 ng hết 180k. Nó bảo lấy thêm combo là 280k thôi ạ.
Quan trọng cái chữ là , với kiểu nó nói làm mình tưởng cái combo đó có 100k . Ai dè ra tính tiền 460k.
Chả đáng nhiêu mà bị nó lừa cay vl

cũng 1 lần bị nó dụ với chữ "Là" bay toi 500k :sosad::sosad:
Mà chỉ trách mình lần sau hỏi cho kĩ lại thôi chứ hk cay như thím =))

duygl83

Reaction score
1
Đm đi coi galaxy thì mình vô kêu 2 nước 1 bắp thế lol nào đem ra thêm cái gói bánh tính tiền trong đó nữa mình nói anh chỉ kêu 2 nước 1 bắp thôi cái này anh ko lấy

Gửi từ HMD Global TA-1053 bằng vozFApp

duygl83

Reaction score
1
À thêm cái nữa cái cgv này nhân viên như cái máu lol,đm mình đi vô hỏi lịch chiếu có suất nào gần 11h30 ko nó kêu mình đi ra coi bảng điện tử đi ^:)^ nhân viên thì hãm lol hỏi mặt nhăn như khỉ ăn ớt

Gửi từ HMD Global TA-1053 bằng vozFApp

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
AyaBrea said:
Cái này đúng mà, có vấn đề gì đâu, như ông dưới mới cay nè :rofl:
Sent from Sony G3416 using vozFApp
Tui mua combo lớn mà nó toàn đưa nhỏ còn ko cay mũi nữa :((
Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp

hyamal3

Reaction score
0
Chỗ khác thì k biết nhưng hồi xưa làm ở lotte thì 1 ly nhỏ đổ vừa bằng 1 ly lớn. Vậy dù bác mua ly lớn hay ly nhỏ thì nó cũng chỉ đổ cho bác đúng chỗ đó, còn lại là đá. :shame::shame::shame: