[HIỆP KHÁCH GIANG HỒ - YULGANGVN] Chuẩn bị hành tẩu nào các vOzer!

walkmansky

Reaction score
0
Last Updated 21-09-2014 at 15:21

Đang vào gia đoạn DEV (cuối tháng 9/2014), mình có đại diện anh em HK vOz PM ban lãnh đạo yulgangvn.com xin tầm 10 account test để mong sớm có bản CloseBeta hoàn hảo nhất, anh em nào đam mê và tâm huyết thì lập list để mình phát account khi nhận được và báo cáo cụ thể tại topic này :sexy: chủ yếu test tỷ lệ drop item và hệ thống pk tại Nam Minh Hiệu.

Anh em canh time vào báo danh và lập Clan vOz cho máu, mà bên voz hình như toàn Tà, mình đao chính :sweat:

:beauty::beauty::beauty:Ngày anh em trở lại HKGH vào tháng 10/2014 sẽ không còn xa nữa :beauty::beauty::beauty:​

Đang vào gia đoạn DEV (cuối tháng 9/2014), mình có đại diện anh em HK vOz PM ban lãnh đạo yulgangvn.com xin tầm 10 account test để mong sớm có bản CloseBeta hoàn hảo nhất, anh em nào đam mê và tâm huyết thì lập list để mình phát account khi nhận được và báo cáo cụ thể tại topic này :sexy: chủ yếu test tỷ lệ drop item và hệ thống pk tại Nam Minh Hiệu.

Anh em canh time vào báo danh và lập Clan vOz cho máu, mà bên voz hình như toàn Tà, mình đao chính :sweat:

:beauty::beauty::beauty:Ngày anh em trở lại HKGH vào tháng 10/2014 sẽ không còn xa nữa :beauty::beauty::beauty:

L E O

Reaction score
0
nhớ thím eviboy quá :sosad:
ae vào làm cái voz G nào :gach:

walkmansky

Reaction score
0
cac bác trên bảo mình PR là sai lầm nhá :D mình cũng chơi game này và gắn bó từ hồi HK ASS 10 năm trc lận cơ :D dẹp bọn dzo qua 1 bên đi, roll back làm phần lớn anh em hụt hẫng có cái lỗi lag pt gần cả năm trời mà còn chưa được mgame fix thì bản quyền với chả lậu @@ miễn nơi nào làm game và quản lý game tốt, đông anh em ủng hộ thì cứ táng vô tư thui.

L E O

Reaction score
0
Đá cái nào . K thấy ae ở đâu

L E O

Reaction score
0
Update link download lên #1 đê bác walk

LonCaiBan00

Reaction score
0
e cũng đang ngóng bác nào chơi ... a.e voz lập nhóm fb đi ... trò truyện chơi ..