phick

Reaction score
1
meomunden said:
Đéo ai động vào mày nên nứng à, bố động vào mày chưa, hay khóc thuê à, tao sống chết có số đéo cần loại như mày vào trù ẻo, về coi chưng ông bà già mày đấy, có ngày đéo đc nhìn mặt lần cuối đâu ở đấy mà sủa đổng,
Được gửi từ iPhone 4S - vozForums
vô học
Gửi từ Asus ASUS_X00DD bằng vozFApp

werfeeee

Reaction score
0
meomunden said:
Nhà a lại có học quá, học vị hơn ai mà nói ng khác vô học thế :sogood::sogood::sogood::sogood:
Bạn ơi, bớt bớt đi bạn, vào topic của người bệnh tật không nói được câu nào tử tế thì bấm nút sang topic khác đi

ryajautb

Reaction score
35
Điều trị đi, hên xui thôi. Đừng cuống quá mà làm liều, hay thuốc thang linh tinh.

emeglioleo

Reaction score
0
K Đại Tràng thì cũng hơi căng đấy
thôi thì chúc thớt trăm sự bình an

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

uchihasasuke102

Reaction score
0
Chia buồn với bác,ông chú ruột của em ở bên czech cũng bị ung thư dạ dày.Từ lúc biết đến lúc mất chưa được 3 tháng đã mất,k kịp về gặp mặt gia đình lần cuối.:sosad::sosad:

Kinhthaydaysong

Reaction score
0
Nghĩ tích cực đi ông bạn.
Phẫu thuật triệt căn sớm, vét hạch triệt để, hóa xạ đầy đủ theo phác đồ thì tiên lượng sống trên 5 năm cũng cao đấy.
Còn ông nào khuyên gạo nứt muối mè thì chịu.
Bản thân em trai bà ngoại mình cũng được năm thứ 10 tử khi mổ cắt đoạn đại tràng.
Ung thư không đồng nghĩa với cái chết, nếu điều trị tích cực và thái độ tích cực.
Em có thằng bạn đang nội trú giải phẫu bệnh năm cuối bên Bạch Mai, với 1 thằng phẫu thuật viên bên K3, giảng viên trường Y bên K1. Em có thể giúp gì thím thì inbox em nha.
Mong thím khỏe.

sieuphamhentai

Reaction score
0
meomunden said:
Nhà a lại có học quá, học vị hơn ai mà nói ng khác vô học thế :sogood::sogood::sogood::sogood:

thôi mày biến đi mày, đùa ngu bị chửi còn sửng cồ lên, không phải lúc nào cũng đùa được.

zenky05

Reaction score
0
meomunden said:
thôi đừng cố thể hiện nữa, không ai thấy hay đâu, gõ trên này nó chỉ là ảo thôi nhưng nó thể hiện con người đấy

zjijz

Reaction score
0
meomunden said:
Đéo ai động vào mày nên nứng à, bố động vào mày chưa, hay khóc thuê à, tao sống chết có số đéo cần loại như mày vào trù ẻo, về coi chưng ông bà già mày đấy, có ngày đéo đc nhìn mặt lần cuối đâu ở đấy mà sủa đổng,
Nó chửi mày là đúng rồi! Người ta bệnh mà mày nói chuyện đéo có thiện cảm chút nào!
Được gửi từ iPhone X - vozForums

yuami.601

Reaction score
1
Khổ thân bác quá, ung thư ko chừa 1 ai cả. Mà bác có rượu bia gì ko?