Alexander Rybak

Reaction score
0
mottykytu said:
Nếu bác thực sự mong muốn

Mau mau tìm hiểu phương pháp Oshawa trị Ung Thư nhé, vì đại tràng chắc chắn có liên quan tới ăn uống và đặc biệt là không nên ăn nhiều thịt !
không nên khẳng định chắc chắn bất cứ điều gì
bà cô tôi 5x tuổi, ăn chay mà vẫn K như thường đây, tháng trước mới cắt 1 đoạn xong
Được gửi từ iPhone 3gs - vozForums

Sieu nhan X

Reaction score
0
Bình thường thơt ăn uống vơi’ sinh hoạt ra sao mà để bị vậy

__zak__

Reaction score
0
phát hiện sớm cắt đi thì ko sao đâu thớt, đừng bi quan quá, mình quen 2 người K trực tràng cũng cắt 1 đoạn đi rồi vẫn sống khỏe mạnh chục năm nay

Sertyyy

Reaction score
2
Vẫn khuyên các bạn còn trẻ và làm ra tiền thì cái đầu tiên các bạn nên đầu tư ngay lập tức là "bảo hiểm nhân thọ" những lúc ntn đéo ai có thể giúp bạn tốt hơn nó. Thường cứ nói chưa có nhiều tiền để mua, nhưng nghĩ đi, ng càng ít tiền lại càng cần bảo hiểm hơn. Tôi đéo bán bảo hiểm nha.

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp

Plan01.1908

Reaction score
1
Sertyyy said:
Vẫn khuyên các bạn còn trẻ và làm ra tiền thì cái đầu tiên các bạn nên đầu tư ngay lập tức là "bảo hiểm nhân thọ" những lúc ntn đéo ai có thể giúp bạn tốt hơn nó. Thường cứ nói chưa có nhiều tiền để mua, nhưng nghĩ đi, ng càng ít tiền lại càng cần bảo hiểm hơn. Tôi đéo bán bảo hiểm nha.
Bớt xạo lol đi thằng nhóc
Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

wolfnight997

Reaction score
0
nth0401 said:
thường thì tới giai đoạn phát hiện K là chỉ sống đc tầm 3 tháng là cùng .nói thiệt có bao nhiêu tiền thì cứ đem đi quẩy banh nốc đi ông ơi , nền y học bây h ko có cách nào chữa đc K dạng này đâu , kể cả qua Sin :chaymau:
ông là bác sĩ à, hay gì mà phán gê v

2_0_1_5

Reaction score
0
mottykytu said:
Nếu bác thực sự mong muốn

Mau mau tìm hiểu phương pháp Oshawa trị Ung Thư nhé, vì đại tràng chắc chắn có liên quan tới ăn uống và đặc biệt là không nên ăn nhiều thịt !
Dân trí thấp vc, điển hình là thằng này, ung thư đéo lo đi bv chữa còn phương pháp này phương pháp kia, chết lại đổ tại số

namhoang1235

Reaction score
1
ctw_god said:
Em thì cúi người xuống thì đau 2 bên bụng dưới ko biết sao. Mới 22t thôi mà. :(
Được gửi từ mầm non của Đảng - vozForums
Thủ dâm quá độ. Sắp đi 2 quả thận
Gửi từ zzz bằng vozFApp

Lionheart78

Reaction score
2
Sertyyy said:

Bảo hiểm viện phí còn có chỗ xài. BHNT, lúc mình chết rồi đâu có thấy cái cảnh người nhà bị chúng nó hành ra bã mà vẫn không nhận được đồng cắc nào.

LinhCuuHoa_HN

Reaction score
0
Khuyên chân thành là bác nên ăn chay niệm Phật. Tìm hiểu về Phật Pháp, sám hối nghiệp chướng nếu có đủ lòng tin. Còn nếu ko tin thì khi nào hết sự lựa chọn bác hãy suy nghĩ lại về việc này.