itgroup547

Reaction score
0
Như tít. Em mới mua 1 con S3, em sài đc khoảng hơn 2 tháng thì máy bắt đầu có triệu chứng. Cụ thể là lướt web rất chậm, cảm ứng ko được nhạy cho lắm và lâu lâu máy bị đơ @@. Các bác phán xem s3 của em có phải bị dính virut ko?? Vậy em phải làm gì để giệt ? hoặc ra tiệm giệt virut chi phí có đến vài trăm ko các bác.?? em xin cám ơn..

zzmihunjizz

Reaction score
0
: ;) ;) ) cũng có thể k phải virus đâu :)) xài lâu...down rồi xoá nhiều app nên nó chậm ấy mà :D thử khôi phục cài đặt gốc ( nhớ chọn xoá luôn cả trong thẻ nhớ cho rộng rãi ). Trước khi khôi phục cho file quan trọng vào pc hết tí copy lại ^^ thử xem ?

WANWULIN

Reaction score
0
Trong Android cho phép chuyển app sang thẻ nhớ, bạn vào Cài đặt, Ứng dụng để chuyển hết ứng dụng sang thẻ nhớ. Nếu vẫn bị như vậy thì nên nạp lại rom, nếu còn bảo hành thì cài stock rom mới dc bảo hành

ASPHALT2

Reaction score
0
tắt hết ứng dụng đang chạy ngầm sẽ hết giật

[Big] Daddy

Reaction score
0
cop hết ứng dunbgj sang thẻ nhớ và quét toàn bộ. sử dụng pm kết nối chuyên dụng của SS để quét hdh

yuyu001

Reaction score
0
gét cái loại người đếch biết gì cũng tư vấn như đúng rôi...chủ thớt nên vọc cho biết..androi hay bị phân mảnh..hdh vốn dĩ không ổn định.được cái vớt vát là up lại rom thì lại như ban đầu..cách root và up rom bằng recovery google cho biết nhé.. dùng androi không biết mấy cái này thì toàn bị mất tiền ra tiệm nhé...close toppic.

kv6517

Reaction score
0
Bác chủ thớt down avast free về rồi chọn scan full máy xem, e cũng vừa scan ra xong máy chạy mượt hẳn, nhiều khi vào web nó tự dính

2428

Reaction score
0
tắt thử mấy cái ứng dụng chạy ngầm đi bác :)

trangexpress

Reaction score
0
vào playstore của google tìm cái này avira xem bạn, rồi scan virus thử xem.