[Help] Nhờ mấy thím làm BDS hoặc cò đất giúp đỡ

vnatuan

Reaction score
0
Tình hình là năm qua em có ra kinh doanh , lời thì không thấy đâu mà tối tăm mặt mày với lỗ 300tr :(
Hên trời thương cuối cùng cũng thanh lý được hết cái đống sản phẩm :sweat: không thì còn bể đít nữa.
Giờ còn cái shop không , bỏ cũng không được mà sang cũng không xong , em đăng tin sang shop hổm rày rồi mà không được .
Mạo muội lên đây nhờ mấy thím làm BDS hoặc cò hoặc có thím nào có nhu cầu hoặc biết người có nhu cầu giới thiệu giùm em , em sang được sẽ có 5% hoa hồng cho mấy thím :beauty:.
Một số hình demo shop em
Video full cửa hàng : https://www.facebook.com/vonguyenanh...19838625816439

cơ bản là em tốn 150tr để setup cái shop này , thuê người thiết kế với sửa chữa lại luôn cái mặt bằng , giờ em muốn sang lại tất cả shop 70tr (chưa tính 2 tháng đặt cọc) :D

Thông tin về shop em như sau :
Địa chỉ : 19 Tân Hải , P13 , Quận Tân Bình , TP HCM.
Cửa hàng rộng 110 m2 đã full trang trí : ốp gỗ tường , dán giấy , bục ...
Hệ thống đèn chiếu sáng đầy đủ.
Gương , phòng thay đồ (1 phòng nhỏ)
2 khu vực kho đã có kệ ...
và nhiều vật dụng khác như máy lạnh 2hp (mới 100% còn bảo hành nguyễn kim) , manocanh,loa , bảng led quảng cáo , máy in .... :adore:

Ưu điểm mặt bằng :

Rộng rãi , có chỗ để xe thoải mái , gần khu văn phòng (etown ...) , khu đông dân cư , mật động người qua lại trong giờ hành chính đông , tiện để kinh doanh online hoặc cải tạo lại thành quán cà phê , trà sữa , đồ ăn sáng ...
Giá thuê mặt bằng hàng tháng rẻ : 11tr / tháng / 110m2 (em đã thương lượng với chủ nhà nên yên tâm về giá trong 2 năm tới , với lại anh chị chủ nhà cũng thoải mái nên yên tâm) - Giá 70tr chưa bao gồm tiền đặt cọc nhà nhé.
Mặt bằng có khu vực phòng ngủ , nhà bếp nhà tắm đầy đủ nên có thể ở lại , tiết kiệm chi phí thuê nhà và tiện quản lý mặt bằng.
Đã full trang trí (có thuê người thiết kế nên mặt bằng trang trí rất đẹp).

Nói chung shop em đẹp , rộng rãi , tiền thuê rẻ , mặt tiền ... thím nào dọn vô là buôn bán liền , không cần sửa chữa đâu.
Thím nào có nhu cầu hoặc có thể giúp được em em cảm ơn ạ , cảm ơn mấy thím nhiều :adore:. SĐT em : 0902356904 - Tuấn - 29 tuổi