[Help] em bị rối loạn cương dương + xts

domino_king

Reaction score
0
Sẵn đây gửi mấy ông ngại đi khám bài tập của bên bệnh viện ĐH Y Dược để tăng thêm thời gian. Đây là một trong nhiều lời khuyên và liệu trình điều trị của bệnh viện để mà tham khảo.

Tuy nhiên nếu được thì nên đi khám, vì đây là chuyện lâu dài và ảnh hưởng nhiều thứ, cả bản thân, cả hạnh phúc gia đình, đừng nghe lời những nơi không có chuyên môn

cuongdamgiaochu

Reaction score
0
domino_king said:
Sẵn đây gửi mấy ông ngại đi khám bài tập của bên bệnh viện ĐH Y Dược để tăng thêm thời gian. Đây là một trong nhiều lời khuyên và liệu trình điều trị của bệnh viện để mà tham khảo.
Tuy nhiên nếu được thì nên đi khám, vì đây là chuyện lâu dài và ảnh hưởng nhiều thứ, cả bản thân, cả hạnh phúc gia đình, đừng nghe lời những nơi không có chuyên môn

sài gòn khám đâu ok bác ! làm chuyến lên thành phố khám chứ chuyện vc chán quá bác ơi

Sip_Rach_Ta_Toi

Reaction score
0
mình cũng bị xts
, chắc do quay quá nhiều ,ít quan hệ td . Giờ thì bắt đầu cai quay , tập thể thao và ăn uống đầy đủ. Nếu cải thiện dc thì ok, ko thì cũng ko quan trọng lắm.

John Coffey

Reaction score
0
chưa biết mùi gái nên không biết tình trạng của mình ra sao, gấu ơi cho anh biết đi
1424708

i'm vitzzy

Reaction score
0
cuongdamgiaochu said:
cương lên nó vẫn phủ phải dùng tay kéo mới lộ bao quy đầu thì chắc phải cắt thím nhỉ :chaymau:
phủ trên 50% thì nên cắt bác ạ. Với bác bị xts sau khi cưới vợ, thế trước đó có qhtd không hay td thôi

i'm vitzzy

Reaction score
0
Sip_Rach_Ta_Toi said:
mình cũng bị xts :sosad: , chắc do quay quá nhiều ,ít quan hệ td . Giờ thì bắt đầu cai quay , tập thể thao và ăn uống đầy đủ. Nếu cải thiện dc thì ok, ko thì cũng ko quan trọng lắm.
sao nom buồn thế bác ơi?

Can't Hold Us

Reaction score
0
Xem sex nhiều não nó quen với kích thích mạnh + chim quen ma sát mạnh của tay rồi thì nó thế, với bỏ bao đi, nếu cai quay tay mà ko thấy nứng thì bạn đang trong giai đoạn flatline là giai đoạn phục hồi, thế là bt.

Cứ gym + ăn ngủ nghỉ đều đặn + bỏ xem sex 1 thời gian ra đường nhìn em nào cũng muốn lao vào .

Sip_Rach_Ta_Toi

Reaction score
0
i'm vitzzy said:
sao nom buồn thế bác ơi?
buồn gì đâu
, tui vẫn yêu đời mà . Tại nhu cầu tình dục vào lứa tuổi tui giờ cũng ko mạnh như hồi xưa . Giờ thích kiểu hưỡng thụ , trải nghiệm cuộc sống hơn là mấy màn chịch choạt

Tập gym dc mấy tháng mà sao body ko cãi thiện dc mấy, có cái đó là buồn thôi

cuongdamgiaochu

Reaction score
0
i'm vitzzy said:
phủ trên 50% thì nên cắt bác ạ. Với bác bị xts sau khi cưới vợ, thế trước đó có qhtd không hay td thôi
phủ 100% luôn nha bác :)) phải kéo xuống thì nó mới hết phủ :">:">
mà hình như phía trên dư nhiều hơn phía dưới thì phải :go::go:

i'm vitzzy

Reaction score
0
cuongdamgiaochu said:
phủ 100% luôn nha bác :)) phải kéo xuống thì nó mới hết phủ :">:">
mà hình như phía trên dư nhiều hơn phía dưới thì phải :go::go:
thế thì phải đi cắt thôi. Nhớ chọn bệnh viện tốt nhé, bệnh viện giờ lắm chỗ thượng vàng hạ cám lắm thím ạ