[Help] em bị rối loạn cương dương + xts

mran88

Reaction score
0
123startnow said:
Inbox nhé bạn hiền, đã từng như cậu
Thím chia sẻ cho anh em với ạ, em không ib được ạ

mran88

Reaction score
0
i'm vitzzy said:
thế có muốn tăng không hay cứ để nguyên như thế :V
nói là 20% nhưng tối thiểu từ 1p cũng phải lên được 3-5p, thế đã được chưa :3 mà em là em nói không với thuốc và đồ hỗ trợ các thứ
Chia sẻ em với thím, em không ib được ạ

rhasta

Reaction score
0
hậu quả của xem xxx quá nhiều. Bỏ xem và tập thể dục thể thao là hết.

l0ser007

Reaction score
0
Sao mới nghỉ 20p đã quất tiếp vậy? 2 tiếng cho sung chứ. Thử lại chưa thớt

via vozForums for iPhone

cuongdamgiaochu

Reaction score
0
sẵn đây mấy thím cho em hỏi nếu bị dài quy đầu có cần thiết phải đi cắt không nhỉ ? mới tìm hiểu thì hình như bị dài !

với cả không biết phải do quay tay nhiều không mà h bị xts các thím à ! chán vc ( có thím nào biết cách trị hay chỗ trị ok ở sài gòn không nhỉ )

i'm vitzzy

Reaction score
0
/Aquarius/ said:
1 x 120% = 3-5 :surrender::surrender: 1424704
thì trước giờ em đã tư vấn bác nào 1p đâu, toàn 3p đổ lên. Có cái là chạy theo chương trình thì tăng cường ngay, có bác 3p lên được gần 7p, 7p thì cũng ít thật nhưng mà với 1 số bác là kéo được hạnh phúc gia đình rồi :)

i'm vitzzy

Reaction score
0
cuongdamgiaochu said:
sẵn đây mấy thím cho em hỏi nếu bị dài quy đầu có cần thiết phải đi cắt không nhỉ ? mới tìm hiểu thì hình như bị dài !
với cả không biết phải do quay tay nhiều không mà h bị xts các thím à ! chán vc ( có thím nào biết cách trị hay chỗ trị ok ở sài gòn không nhỉ )
nếu khi dương vật cương cứng hết cỡ mà có thể lột nhìn thấy hết được đầu nấm thì không bị dài. Xuất tinh sớm một phần cũng có thể do bao quy đầu khi dương vật chưa cương trùm hoàn toàn đầu nấm dẫn tới nhạy cảm đầu nấm, dễ xuất tinh khi quan hệ tình dục. Còn do quay tay thì không phải hoàn toàn là do quay tay nhé. Giải pháp hiện tại là khi chim trong quần thì lột hết bao quy đầu ra để đầu nấm tiếp xúc với bên gnoài nhiều hơn, cho nó chai lì đi một tí. Lưu ý: vệ sinh cá nhân thật sạch sẽ, quần lót và chim phải sạch khi làm như thế vì đầu nấm chưa quen mà quần áo bẩn thì không ổn chút nào.

cuongdamgiaochu

Reaction score
0
i'm vitzzy said:
nếu khi dương vật cương cứng hết cỡ mà có thể lột nhìn thấy hết được đầu nấm thì không bị dài. Xuất tinh sớm một phần cũng có thể do bao quy đầu khi dương vật chưa cương trùm hoàn toàn đầu nấm dẫn tới nhạy cảm đầu nấm, dễ xuất tinh khi quan hệ tình dục. Còn do quay tay thì không phải hoàn toàn là do quay tay nhé. Giải pháp hiện tại là khi chim trong quần thì lột hết bao quy đầu ra để đầu nấm tiếp xúc với bên gnoài nhiều hơn, cho nó chai lì đi một tí. Lưu ý: vệ sinh cá nhân thật sạch sẽ, quần lót và chim phải sạch khi làm như thế vì đầu nấm chưa quen mà quần áo bẩn thì không ổn chút nào.
cương lên nó vẫn phủ phải dùng tay kéo mới lộ bao quy đầu thì chắc phải cắt thím nhỉ :chaymau:

domino_king

Reaction score
0
cuongdamgiaochu said:
cương lên nó vẫn phủ phải dùng tay kéo mới lộ bao quy đầu thì chắc phải cắt thím nhỉ :chaymau:
tên nick thì ghê gớm mà có vẻ còn non quá :gach:
Quan trọng là lúc cương có kéo được xuống hết cho lộ hẳn nấm ra không ?
Nếu được thì chỉ là bị dài, ko phải hẹp. ko cần cắt.
Search thằng Manuel Ferrara chồng của Kayden Kross xem nó dài thế nào, mà chịch khí cmn thế

cuongdamgiaochu

Reaction score
0
domino_king said:
tên nick thì ghê gớm mà có vẻ còn non quá :gach:
Quan trọng là lúc cương có kéo được xuống hết cho lộ hẳn nấm ra không ?
Nếu được thì chỉ là bị dài, ko phải hẹp. ko cần cắt.
Search thằng Manuel Ferrara chồng của Kayden Kross xem nó dài thế nào, mà chịch khí cmn thế
kể cũng chán thím ạ ! lúc trước em có bị xts đéo đâu ! h cưới vk về lại bị
mẹ nó chứ :gach::gach:

như thím thì chắc em méo cần cắt rồi :sogood: