[Help] em bị rối loạn cương dương + xts

rekcah1413

Reaction score
0
Chịu thiếm. chắc tại bị tâm lý đó.

Mình thì nó toàn kêu "anh chẳng thương em gì cả" vì vật lộn 2 tiếng mới được 1 shot

i'm vitzzy

Reaction score
0
/Aquarius/ said:
ban đầu 1p ra, thím tư vấn là 1p20s ra à
1424704
thế có muốn tăng không hay cứ để nguyên như thế :V
nói là 20% nhưng tối thiểu từ 1p cũng phải lên được 3-5p, thế đã được chưa :3 mà em là em nói không với thuốc và đồ hỗ trợ các thứ

i'm vitzzy

Reaction score
0
rekcah1413 said:
Chịu thiếm. chắc tại bị tâm lý đó. :stick:
Mình thì nó toàn kêu "anh chẳng thương em gì cả" vì vật lộn 2 tiếng mới được 1 shot :sosad:
2 tiếng 1 shot cũng không ổn lắm đâu, thật đấy. Nếu mà cứ tiếp tục là khả năng cao sẽ dẫn tới tình trạng khó xuất tinh, chỉ xuất tinh khi thủ dâm. Thím có thủ dâm thì hạn chế lại nhé, còn bỏ thủ dâm rồi mà vẫn lâu ra thì nên hạn chế quan hệ tình dục lại trong 1 thời gian, ví dụ trong tháng tới 1 tuần quan hệ 1 lần rồi tháng sau về bình thường. Quan hệ lâu ra dẫn tới tình trạng tinh trùng bị ứ đọng, nếu không ra trong lần quan hệ đó có thể dẫn tới tìng trạng đau bi gây khó khăn khi hardcore :v

mchero1102

Reaction score
0
shot thứ 2 ngay sau khi xuất tinh thì cũng khó mà thiếm =.=

caybut27

Reaction score
0
ThichDatXanh said:
Sơ lược lịch sử
Em 26t, biết fap từ năm 14t
Cách đây 2 năm có tập Nofap nhưng ko thành công, cứ đc 1 tuần thì lại rs 3 shot 1 ngày, 5 shot 2 ngày
Độ 3 tháng gần đây e thấy giảm ham muốn hẳn, xem jav ko có hứng, ko sướng nữa. nhìn gái sexy cũng ko ham muốn, ko lên bất chợt
FA 26 năm
Hiện tại: cách đây 2 tháng có quen đc gấu. Đi với gấu thấy e thấy ham muốn cũng ko cao lắm, kiểu thích xem phim fap hơn
Gần đây gấu bật đèn xanh cho thử. Đấy là lần đầu của e.
Shot 1 e cho vào đc chục nhấp là out cmnr, xong thằng nhỏ xìu luôn ko lên nổi nữa. Nằm đợi chán chê 20p sau nó mới lên đc tí. Đeo bao vào làm tiếp shot 2 thì cứ nhấp đc tí là nó muốn xìu, cảm giác ko sướng gì cả. Hi đứa buồn ghê gớm
Liệu e có bị giảm testoteron rối loạn cương dương ko mấy thím. Chắc do fap nhiều quá nên bị v rồi
Có thím nào từng bị ko
Gửi bằng vozFApp
vl tần suất 2-3s/ngày
Đúng là voz loser
via vozForums for iPhone

/Aquarius/

Reaction score
0
i'm vitzzy said:
thế có muốn tăng không hay cứ để nguyên như thế :V
nói là 20% nhưng tối thiểu từ 1p cũng phải lên được 3-5p, thế đã được chưa :3 mà em là em nói không với thuốc và đồ hỗ trợ các thứ
1 x 120% = 3-5 :surrender::surrender: 1424704

manhchuot

Reaction score
1
PUang said:
Lần đầu thì ra sớm là bình thường, nhưng việc giảm ham muốn là có vấn đề rồi. Đề nghị tập thể dục thể thao đều đặn, và ăn hàu để tăng cường Zn và Mg
Các thím cứ bảo tăng cường Zn với Mg, mà e thấy mông lung. Có tài liệu nào cụ thể ko thím.? Theo e biết thì nó chỉ là làm tăng chất lượng tt thôi chứ

Vua Ch0'

Reaction score
0
Mấy thím cho em hỏi sao xem sex quay tay nhanh ra vl còn ko xem ko muốn ra luon

PUang

Reaction score
0
manhchuot said:
Các thím cứ bảo tăng cường Zn với Mg, mà e thấy mông lung. Có tài liệu nào cụ thể ko thím.? Theo e biết thì nó chỉ là làm tăng chất lượng tt thôi chứ
Há, cái đó em chém thôi :)). Còn thực tế là ăn hàu vào nó tăng cường ham muốn hơn :v

Chu.Tich.Xa

Reaction score
0
em cũng gần giống với thớt trên. mà khá hơn là được 7-10p. có cách nào cải thiện hơn không ae