[Help] em bị rối loạn cương dương + xts

Art.Never

Reaction score
1
Nói chung là bị tâm lý, giờ bỏ weitei với chăm tập thể dục vào, đặc biệt là các bài thiên về phần dưới (vd: chạy bền, chạy hiit, nhảy dây, deadlift,...)

Ăn uống ngủ nghỉ điều độ nữa thì tự nhiên sẽ sung mãn lại thôi

diepxitin555

Reaction score
0
ThichDatXanh said:
Sơ lược lịch sử
Em 26t, biết fap từ năm 14t
Cách đây 2 năm có tập Nofap nhưng ko thành công, cứ đc 1 tuần thì lại rs 3 shot 1 ngày, 5 shot 2 ngày
Độ 3 tháng gần đây e thấy giảm ham muốn hẳn, xem jav ko có hứng, ko sướng nữa. nhìn gái sexy cũng ko ham muốn, ko lên bất chợt
FA 26 năm

Hiện tại: cách đây 2 tháng có quen đc gấu. Đi với gấu thấy e thấy ham muốn cũng ko cao lắm, kiểu thích xem phim fap hơn
Gần đây gấu bật đèn xanh cho thử. Đấy là lần đầu của e.
Shot 1 e cho vào đc chục nhấp là out cmnr, xong thằng nhỏ xìu luôn ko lên nổi nữa. Nằm đợi chán chê 20p sau nó mới lên đc tí. Đeo bao vào làm tiếp shot 2 thì cứ nhấp đc tí là nó muốn xìu, cảm giác ko sướng gì cả. Hi đứa buồn ghê gớm

Liệu e có bị giảm testoteron rối loạn cương dương ko mấy thím. Chắc do fap nhiều quá nên bị v rồi
Có thím nào từng bị ko

Gửi bằng vozFApp
:surrender::surrender::surrender:
Thời gian rãnh thì kiếm cái gì làm đi thím, cứ trong phòng quay tay thế này, chưa hư thận là may đó :">

i'm vitzzy

Reaction score
0
nói thật là combo xts+rối loạn cương dương thì khoai lắm, thật sự rất khoai luôn. Mình đã tư vấn cho nhiều vozer nhưng đa số là ăn 1 trong 2 quả thôi chứ ăn cả hai thì chưa có ai cả. Và 9/10 người theo mình tư vấn thì đều cải thiện tối thiểu 20% khả năng tình dục.

steamo

Reaction score
0
xts thì dễ còn rối loạn cương dương thì mệt hơn đấy, nhưng đây là shot thứ 2 rồi ms xìu cứ làm nhiều là quen hết nếu liên tục trong một tháng ko cải thiện thì phải đi khám chứ lên voz này đéo ai bắt bệnh online đc đâu. A có 1 tip nhỏ cho chú em là lúc nào buồn buồn xuất thì rút ra búng vào đầu một cái rồi chiến tiếp
chúc vui

ThichDatXanh

Reaction score
18
i'm vitzzy said:
nói thật là combo xts rối loạn cương dương thì khoai lắm, thật sự rất khoai luôn. Mình đã tư vấn cho nhiều vozer nhưng đa số là ăn 1 trong 2 quả thôi chứ ăn cả hai thì chưa có ai cả. Và 9/10 người theo mình tư vấn thì đều cải thiện tối thiểu 20% khả năng tình dục.
Thím tư vấn hộ e đi thím
Gửi bằng vozFApp

NaV.CouQ

Reaction score
0
steamo said:
xts thì dễ còn rối loạn cương dương thì mệt hơn đấy, nhưng đây là shot thứ 2 rồi ms xìu cứ làm nhiều là quen hết nếu liên tục trong một tháng ko cải thiện thì phải đi khám chứ lên voz này đéo ai bắt bệnh online đc đâu. A có 1 tip nhỏ cho chú em là lúc nào buồn buồn xuất thì rút ra búng vào đầu một cái rồi chiến tiếp
chúc vui
Búng đau quá nó teo mất thì :gach:

steamo

Reaction score
0
NaV.CouQ said:
Búng đau quá nó teo mất thì :gach:
Sợ mạnh tay quá hư hại hiện vật thì lấy ngón cái ấn vào chỗ dây hãm quy đầu :)

/Aquarius/

Reaction score
0
i'm vitzzy said:
nói thật là combo xts rối loạn cương dương thì khoai lắm, thật sự rất khoai luôn. Mình đã tư vấn cho nhiều vozer nhưng đa số là ăn 1 trong 2 quả thôi chứ ăn cả hai thì chưa có ai cả. Và 9/10 người theo mình tư vấn thì đều cải thiện tối thiểu 20% khả năng tình dục.
ban đầu 1p ra, thím tư vấn là 1p20s ra à
1424704

PUang

Reaction score
0
Lần đầu thì ra sớm là bình thường, nhưng việc giảm ham muốn là có vấn đề rồi. Đề nghị tập thể dục thể thao đều đặn, và ăn hàu để tăng cường Zn và Mg