[HELP] Cần xin hình hóa đơn máy chụp hình

Reaction score
0
Phòng e mới bị mất trộm sáng nay :sosad:
Bay mất bộ máy ảnh với con S11 mới mua.

Police tới kiểm tra rồi bảo khai báo giờ mất cái gì thì cũng phải cần giấy tờ chứng minh để tiến hành đền bù (do chủ trọ e bên này có mua bảo hiểm)

Nhưng mà quả máy ảnh của e mua cũ ở vn chả có hóa đơn chứng từ gì, nên các thím nào vừa mua máy chụp hình ở vn có hóa đơn mua hàng trong năm 2019 thì chụp lại cho em phát nhé.
Giá càng cao càng tốt vì đằng nào cũng đền bù dựa trên tiền hóa đơn :sad:

Em được đền bảo hiểm bao nhiêu thì sẽ share lại cho các thím coi như cảm ơn công giúp đỡ.

Làm việc với police nên phải hóa đơn thật, các thím đừng bảo e photoshop nhé, nó còng luôn e thì mệt :-s

Đội ơn các thím.

phuongvien

Reaction score
0
Khống chứng từ với Police + bảo hiểm dễ vậy á bác

Reaction score
0
phuongvien said:
Khống chứng từ với Police bảo hiểm dễ vậy á bác :surrender:
Chủ nhà có bảo hiểm trộm cắp, e người nước ngoài sang thuê nhà & khai sp e mua ở vn mang theo mà thím.
Tất nhiên là éo đền 100% đâu, cái cần bây giờ là khai báo đầy đủ cho police đã.
Sent from Samsung SM-G955U1 using vozFApp

vivkin04

Reaction score
0
còn hoá đơn con canon eos 800d mới mua hồi tháng 5/2019, thớt cần thì inbox nhé

Reaction score
0
Super Namek said:
Dư này được ko ? Image
1492783

Image

Hóng cạc 500K :sexy:
Em cần hđ mua hàng năm 2019 thôi thím ợ, vì hđ các năm trước thì tụi bảo hiểm sẽ đền theo tỷ giá hao mòn thời gian sử dụng. Chả được bao nhiêu cả.
Sent from Samsung SM-G955U1 using vozFApp

matrix103dpi

Reaction score
1
Lord Tywin Lannister said:
Phòng e mới bị mất trộm sáng nay :sosad:
Bay mất bộ máy ảnh với con S11 mới mua.

Police tới kiểm tra rồi bảo khai báo giờ mất cái gì thì cũng phải cần giấy tờ chứng minh để tiến hành đền bù (do chủ trọ e bên này có mua bảo hiểm)

Nhưng mà quả máy ảnh của e mua cũ ở vn chả có hóa đơn chứng từ gì, nên các thím nào vừa mua máy chụp hình ở vn có hóa đơn mua hàng trong năm 2019 thì chụp lại cho em phát nhé.
Giá càng cao càng tốt vì đằng nào cũng đền bù dựa trên tiền hóa đơn :sad:

Em được đền bảo hiểm bao nhiêu thì sẽ share lại cho các thím coi như cảm ơn công giúp đỡ.

Làm việc với police nên phải hóa đơn thật, các thím đừng bảo e photoshop nhé, nó còng luôn e thì mệt :-s

Đội ơn các thím.
Dễ ăn bảo hiểm quá thím ơi :gach:

Tôi làm bảo hiểm phi NT đây, chưa bao giờ thấy loại hình nào cover cho trường hợp như này :lol: