[HCM] Hỏi học anh văn giao tiếp ở đâu tốt ?

ketoan.9x

Reaction score
0
Last Updated 22-08-2019 at 22:31
Như tít, các bác cho em hỏi ở Tp HCM thì học anh văn giao tiếp ở đâu tốt nhỉ, em đang tính học 1 khóa, nếu ở khu vực Q. 2, Q. Bình Thạnh, Q. 9 hay Q. Thủ Đức thì càng tốt, bác nào biết mách nhá :sogood:

P.s: Thằng nào seeder vào đây thì làm chó cũng không đươc nha :gach:

Như tít, các bác cho em hỏi ở Tp HCM thì học anh văn giao tiếp ở đâu tốt nhỉ, em đang tính học 1 khóa, nếu ở khu vực Q. 9 hay Q. Thủ Đức thì càng tốt, bác nào biết mách nhá :sogood:

P.s: thằng nào seeder vào đây thì làm chó, cha chết mẹ què nhé :gach:

ketoan.9x

Reaction score
0
1m82 said:
Bùi Viện :beauty:
Ủa ở đó nghe nói là đến 8 với Tây mà, mình chắc ko có điều kiện đến đó vì bận vs xa nữa, thế bác có biết trung tâm hay điểm nhóm nào không :shame:

Sonah

Reaction score
2
Công viên 23/9

NVH Thanh Niên cũng có hội Eng cuối tuần thì phải

1m82

Reaction score
0
ketoan.9x said:
Ủa ở đó nghe nói là đến 8 với Tây mà, mình chắc ko có điều kiện đến đó vì bận vs xa nữa, thế bác có biết trung tâm hay điểm nhóm nào không :shame:
Chém thế thôi, có bh ra đấy tám với Tây đâu :sexy:

Cấp 1 học Language Link, cấp 2 học Cleverlearn, cấp 3 k đi học ngồi cầy SAT, ĐH qua Mẽo luyện. Nhiều tiền thì nghe nói British Council vẫn là ổn nhất nhé :D

ketoan.9x

Reaction score
0
1m82 said:
Chém thế thôi, có bh ra đấy tám với Tây đâu :sexy:
Cấp 1 học Language Link, cấp 2 học Cleverlearn, cấp 3 k đi học ngồi cầy SAT, ĐH qua Mẽo luyện. Nhiều tiền thì nghe nói British Council vẫn là ổn nhất nhé :D
Nhà có điều kiện có #:stick: Lên tiếp nào

bacaynhang1

Reaction score
0
Có điều kiện khuyên thím vào Ngoại Ngữ Không Gian, ở thủ đức với q9 đều có đó. Toàn quản lý vào học. Học xong trình lên cao hẳn.

ketoan.9x

Reaction score
0
bacaynhang1 said:
Có điều kiện khuyên thím vào Ngoại Ngữ Không Gian, ở thủ đức với q9 đều có đó. Toàn quản lý vào học. Học xong trình lên cao hẳn.
cám ơn ý kiến của bạn :surrender: