[HCM] Hỏi học anh văn giao tiếp ở đâu tốt ?

ryajautb

Reaction score
35
Việt Hiếu FEC gần ĐH Ngân Hàng Thủ Đức này bác. Mình có học ở đó 4 tháng nhưng k có thời gian nên phải nghỉ. Học phí cách đây 1 năm có 1tr/tháng. Đa số sv đh ngân hàng học. Phương pháp dạy rất hay, có giáo viên nước ngoài. lên lớp cao thì 100% nước ngoài.

Nhược điểm là lớp khá đông, học phạt, học thực hành khá nhiều. Trả lời k được bị đi học phạt, nên khá áp lực, cũng như k đủ thời gian để suốt ngày đi học phạt.

Nói chung với học phí tầm đó học rất được. Nhất là cái phương pháp học của thầy Hiếu.

ketoan.9x

Reaction score
0
Weed X said:
Việt Hiếu FEC gần ĐH Ngân Hàng Thủ Đức này bác. Mình có học ở đó 4 tháng nhưng k có thời gian nên phải nghỉ. Học phí cách đây 1 năm có 1tr/tháng. Đa số sv đh ngân hàng học. Phương pháp dạy rất hay, có giáo viên nước ngoài. lên lớp cao thì 100% nước ngoài.
Nhược điểm là lớp khá đông, học phạt, học thực hành khá nhiều. Trả lời k được bị đi học phạt, nên khá áp lực, cũng như k đủ thời gian để suốt ngày đi học phạt.
Nói chung với học phí tầm đó học rất được. Nhất là cái phương pháp học của thầy Hiếu.
Cảm ơn thím đá thớt hộ nha, từ hồi hỏi đến giờ vẫn chưa đi học, hix :sosad:

sakuza.199x

Reaction score
0
ketoan.9x said:
Như tít, các bác cho em hỏi ở Tp HCM thì học anh văn giao tiếp ở đâu tốt nhỉ, em đang tính học 1 khóa, nếu ở khu vực Q. 2, Q. Bình Thạnh, Q. 9 hay Q. Thủ Đức thì càng tốt, bác nào biết mách nhá :sogood:

P.s: Thằng nào seeder vào đây thì làm chó cũng không đươc nha :gach:
Ra khu bùi viện nhé. Đãi tụi gái uống bia có khi lại được tới Z.
via vozForums for iPhone

tranquoctuanbd

Reaction score
24
Last Updated 22-08-2019 at 22:31
Như tít, các bác cho em hỏi ở Tp HCM thì học anh văn giao tiếp ở đâu tốt nhỉ, em đang tính học 1 khóa, nếu ở khu vực Q. 2, Q. Bình Thạnh, Q. 9 hay Q. Thủ Đức thì càng tốt, bác nào biết mách nhá :sogood:

P.s: Thằng nào seeder vào đây thì làm chó cũng không đươc nha :gach:

Như tít, các bác cho em hỏi ở Tp HCM thì học anh văn giao tiếp ở đâu tốt nhỉ, em đang tính học 1 khóa, nếu ở khu vực Q. 9 hay Q. Thủ Đức thì càng tốt, bác nào biết mách nhá :sogood:

P.s: thằng nào seeder vào đây thì làm chó, cha chết mẹ què nhé :gach:
Nay tiếng anh pác ổn chưa.

Reaction score
29

Thuy Thu

Member
Reaction score
43

Hồ Trung Dũng

Reaction score
10