Hãy Show ảnh góc máy tính gọn gàng nhất có thể của bạn

lambor_08

Reaction score
0
Last Updated 29-12-2017 at 10:23
Do topic gần tương tự show hàng thế này đã đến 1059 trang rồi, dài quá. Nay mình lập thêm 1 thớt mới này để các bạn mới tiện xem và theo dõi dễ hơn nữa.
Mong anh em ủng hộ, cùng nhau chia sẻ trưng bày để có các góc máy gọn gàng sạch sẽ nhất!

Đây là góc máy ở nhà mình:

Góc máy phụ , chơi Line :beauty:

Còn đây là chỗ góc phòng nơi làm việc của tớ. Nhìn xem các bạn biết tớ công tác ngành nghề gì không! :byebye:

Khi hoàng hôn buông xuống!

Tớ làm ở Trường Đào Tạo Lái Xe các bác à, bên dưới sân học viên tập xe như rùa bò, ở trên tớ drift NFS tóe khói nối ra loa phóng thanh ????động cơ gầm rú nhằm tạo hứng khởi cho học viên bên dưới =)))) chả hiểu sao Sếp Tổng ra cho ăn chưởi mấy lần ????????

Giờ tớ đang phải đi lau lốp xe mấy con xe tập mà méo hiểu vì sao:">

Do topic gần tương tự show hàng thế này đã đến 1059 trang rồi, dài quá. Nay mình lập thêm 1 thớt mới này để các bạn mới tiện xem và theo dõi dễ hơn nữa.
Mong anh em ủng hộ, cùng nhau chia sẻ trưng bày để có các góc máy gọn gàng sạch sẽ nhất!

Đây là góc máy ở nhà mình:

Góc máy phụ , chơi Line :beauty:

Còn đây là chỗ góc phòng nơi làm việc của tớ. Nhìn xem các bạn biết tớ công tác ngành nghề gì không! :byebye:

Khi hoàng hôn buông xuống!

Tớ làm ở Trường Đào Tạo Lái Xe các bác à, bên dưới sân học viên tập xe như rùa bò, ở trên tớ drift NFS tóe khói nối ra loa phóng thanh ????động cơ gầm rú nhằm tạo hứng khởi cho học viên bên dưới =)))) chả hiểu sao Sếp Tổng ra cho ăn chưởi mấy lần ????????

Giờ tớ đang phải đi lau lốp xe mấy con xe tập mà méo hiểu vì sao:">

giangchauver1

Reaction score
0
đẹp đấy, đăng ký tạm 1 slot hôm nào có thời gian cũng show:byebye:

PS: COn K95 kia dùng có được không bạn

lambor_08

Reaction score
0
giangchauver1 said:
đẹp đấy, đăng ký tạm 1 slot hôm nào có thời gian cũng show:byebye:

PS: COn K95 kia dùng có được không bạn
K95 dùng ok lắm bác. Sướng

darknight1982

Reaction score
0
Cho hỏi thím giấu dây màn hình treo tường ở đâu vậy? Cho em học hỏi :) thanks bác. Phải nói là góc bác rất ấn tượng về sự gọn gàng, vừa mắt.
P/s: Đọc đoạn cuối lại nhớ đến Andy trong nhà tù Shawshank cho đám tù nhân nghe nhạc vậy, quá chất.
Được gửi từ iPhone 7 - vozForums

giangchauver1

Reaction score
0
lambor_08 said:
K95 dùng ok lắm bác. Sướng
Vậy à, mình đang phân vân k95 platinum RGB với realforce RGB ko biết cái nào ngon hơn nữa
. Mà công nhận bạn an chơi ghê, độc bàn phím đã gần chục củ rồi:sexy:
Gửi từ Samsung SM-A720F bằng vozFApp

lambor_08

Reaction score
0
giangchauver1 said:
Vậy à, mình đang phân vân k95 platinum RGB với realforce RGB ko biết cái nào ngon hơn nữa
. Mà công nhận bạn an chơi ghê, độc bàn phím đã gần chục củ rồi:sexy:

Gửi từ Samsung SM-A720F bằng vozFApp
realforce RGB mình chưa dùng qua nên không dám nhận xét, nhưng chắc đắt sắt ra miếng cũng có lý do của nó cả.
Mình dùng 3 phím corsai time chưa đc lâu , con lâu nhất cũng mới chỉ hơn 1 năm còn chưa hết bảo hành nhưng trong quá trình dùng thấy ok chưa lỗi lầm. Tuy nhiên chỉ thấy nhược điểm phím bấm dạng nhựa bị bóng sau 1time sử dụng. Các hãng khác thì mình k biết có bị thế không.

Mình xài K95 RGB Platinum
Dùng ké của vợ K70 RGB RapidFire
Còn chỗ làm mình dùng Corsair STRAFE:byebye:

Cho nên vote bác corsair