Hãy kể lại lần say rượu đáng nhớ nhất của các bác!

Hoa Tigon45

Reaction score
0
truongtienhp said:
Liên hoan tất niên công ty, đò đưa 1 bé trong công ty ăn xong nó leo lên xe mình bảo đưa em đi đâu cũng được. Say vcl ra rồi đi xiêu vẹo chở đại vào 1 nhà nghỉ, chui vào nhà vệ sinh nôn rồi sập nguồn tại đấy đéo biết gì luôn =))
Sau hôm đấy thấy nhục nhục cơ mà giờ nghĩ lại hên.
Ông gục rồi còn con bé kia làm gì sau đó, đến lúc tỉnh thì mọi chuyện ra sao ? Con bé đó giờ còn quen không ? :sexy:

I_like said:
lần đó say bóp vú chị gái ex
Lúc bóp xong thái độ chị ex sao bác ? :surrender: Còn ex có biết không ?

moemoemoe

Reaction score
0
Thi đại học xong uống say 3 ngày !
Mật xanh mật vàng ra hết.
Tởn vl.
Nhiều lúc ước gì rượu đừng sản xuất nữa.

cn00

Reaction score
0
mới đêm qua say xong không nhớ sao mình gục ở đồn công an
nó mở được điện thoại gọi người nhà ra chở về
chắc bỏ rượu :tire:

BoraBora

Reaction score
0
hồi sinh viên làm bài thuyết trình hóm dc 10 điểm thế là nguyên nhóm tầm 6 thằng đi nhậu.Lần đầu tiên trong đời đi nhậu luôn,ra quán thì thằng bạn thách uống thi với nó.Mình nốc tới chai thứ 6 thì bắt đầu choáng nên là làm cái chuyện mà lúc tỉnh ko bao giờ dám làm đó là xin số em phục vụ,xong còn khen em nó xinh nữa.Dc một lúc sau thì thấy éo ổn trong người,nên là đứng lên đì vào nhà vệ sinh.Bước dc 3 bước thì gọi tên chị huệ ngay tại chỗ,nhục thôi đã đành.còn bé phục vụ lúc nãy còn cười với mình, thì lúc này 2 tay nó cầm cây lau nhà mà mắt nó thì nhìn mình như kiểu muốn xiên mình ngay tại đó ấy.tụi bạn dìu về nhà thì nằm liệt giường 3 ngày bệnh cmnl:pudency:

dacnhiem

Reaction score
0
Nhậu trên Q.9 từ trưa đến 17h tự đi về Biên Hoà, đến trường Sonadezi trong BH2 té 1 phát ko hiểu sao dựng dậy đi tiếp, đi hơn trăm mét nữa nằm luôn :sweat: may sao phúc lớn thằng bạn thân chở gái đi xem film về ngang qua thấy người bị nạn ngó giúp té ra bạn nó :beauty: nó điều ngay chiếc 1,5 tấn chở trái cây gần nhà đến hốt mình và xe về.

Qua ngày sau ê ẩm khắp mình mẩy, con xe trộm chó 135 nát tươm sửa hết 4 củ :sosad: chân tay dặt dẹo hơn tháng. Sau vụ đó chừa tới giờ

dasklney

Reaction score
1
Hồi lớp 12 sinh nhật thằng bạn, học sinh uống rượu đế không, cầm chai lavie nữa lít 2 thằng uống, nó đô cao méo sao, mình say sml, ói từ quán đến nhà thầy cô, ói trên xe bus từ cổng Vườn Xoài, tụi nó tắm mình nằm trên bờ ngủ, ý thức đầy đủ chỉ có điều người xụi lơ tụi nó chở đi đâu thì đi đó :O

Bữa đó còn có hẹn thả diều ở đồng trống với con ghệ mà trễ hẹn có 4-5 tiếng gì đó, nó đến 1 mình xong ngồi chơi chán rồi tự về luôn :O

Hồi xưa trẻ trâu vcl luôn, giờ ngồi nhớ lại quá khứ thấy bạn ghệ năm 12 của mình nó có sức chịu đựng phi thường thật :(

truongtienhp

Reaction score
0
Hoa Tigon45 said:
Ông gục rồi còn con bé kia làm gì sau đó, đến lúc tỉnh thì mọi chuyện ra sao ? Con bé đó giờ còn quen không ? :sexy:
Sáng dậy mình nằm trên giường đéo thấy nó đâu. Trả phòng hỏi thằng trực nó bảo đêm qua nó bắt taxi về.
Hôm sau lên công ty mình nhục đéo nói gì em ý cũng im lặng, tầm nửa năm mình nhảy công ty khác, sau đó vài tháng nó lấy chồng, nghe nói đợt vừa rồi vỡ hụi nợ gần tỏi bỏ nhà đi dâu rồi.

Mr.Tes

Reaction score
0
Cũng tầm này, tất niên mấy anh em đồng hương 3 năm về trước, anh em đề nghị chào hỏi xã giao sương sương 6 chai thôi, rồi sau đó ai uống sao thì tùy, không ép
Mời uống liên tục không nghỉ, không ăn mồi đến, chai thứ 5 thì gục, ra đường nôn từ đầu ngõ đến cuối ngõ, xong ngủ cmn bên bãi cỏ, xong ae ra thấy nằm 1 đống mới xách về ngủ :stick:

reger

Reaction score
0
Có lần 4 thằng ( thật ra là họp lớp cả nhóm có mười mấy đứa mà có 4 đứa uống theo vòng, đứa còn lại khi uống khi thì chạy nên không tính) chơi 6 lít. Kết quả cắm đầu vào bồn cầu 2 tiếng đồng hồ, sau ra ngủ 1 tiếng nữa. Ráng lết về nhà ngủ đến sáng. Sợ rượu từ đó đến bây giờ :((