Hãy hỏi 1 câu về Thanh Hoá, Tôi sẽ giúp bạn hiểu hơn về nơi đây

Trâu đàng hoàng

Reaction score
0
leechungheo said:
Không nhé Thím.
Đã test khoảng 20 em trong 4 năm và giống nhau cả. 3 miền tổ quốc như 1 nhé :go:
Chắc bác test nhầm dân ngoại tỉnh vào Thanh Hoá sinh sống chăng?

hamata98

Reaction score
0
Không liên quan nhưng sắp đi lễ qua Thanh Hóa, thớt chỉ mình xin mấy chỗ bán nem chua ngon và sạch trong thành phố với

vitcon xao me 9.0

Reaction score
0
leechungheo said:
Thế thì mình nghĩ thím nên xem xét từ khía cạnh nhập cư sẽ hợp lý và chính xác hơn.
Tỉ lên nhập khẩu miền nam của ng Thanh Hoá có lẽ là cao nhất cả nước. Nên nếu tính việc phạm tội thì cũng 1% nhưng nơi khác 1 người có thể TH sẽ 2 người
Bạn chả hiểu gì về xác suất thống kê.cái việc nhập cư nhiều chả làm tăng tỉ lệ người xấu lên. Nếu tỉ lệ ng xấu của TH bằng nơi khác thì việc họ di cư cũng ko làm tăng tỉ lệ ng xấu lên. Chẳng qua là do tỉ lệ ng xấu của TH vốn cao hơn nơi khác thôi.
Tôi có biết vài ông TH, tuy ko phải ng xấu nhưng nói về tiền bạc thì kẹt sỉ hơn so với bạn bè chơi chung dù cũng có của ăn của để, đó là cái tính ăn vào máu rồi chứ chả phải do nghèo khó gì.
Tôi hỏi ông tại sao ng TH đi đâu cũng bị kì thị? Đi SG, Đồng Nai, Bình Dương bị kì thị mà ra Hà Nội cũng bị kì thị? Trong khi 2 miền Nam Bắc vốn ko ưa nhau nên đừng nói là a dua kì thị theo.
Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp

leechungheo

Reaction score
0
Trâu đàng hoàng said:
Chắc bác test nhầm dân ngoại tỉnh vào Thanh Hoá sinh sống chăng?
100% người TH nhé thím, huyện có, phố có, đủ cả :">

leechungheo

Reaction score
0
hamata98 said:
Không liên quan nhưng sắp đi lễ qua Thanh Hóa, thớt chỉ mình xin mấy chỗ bán nem chua ngon và sạch trong thành phố với :)
Nem ở TH thì mình nghe mỗi nem cây đa là ngon ( tại mình không thích nem nên ko nghiên cứu) . Nem cây đa thì ngay BigC Thanh Hoá

Reaction score
0
Tôi quê ngoài đó nhưng vẫn ko ngửi nổi vấn hoá tụi nó, còn số ít tốt thì vẫn có nhưng số đông thì quá nhiều

via vozForums for iPhone

ryajautb

Reaction score
35
Hồi học đại học có chơi với thằng TH , tính thằng đó khá vui vẻ cũng gọi là cây hài , có điều nhậu nhẹt hát hò bù khú vl ,

Gửi từ Samsung SM-G975U1 bằng vozFApp

tunghzx

Reaction score
0
Gặp rồi . Ở đâu chẳng có người tốt và người tha.... hoá

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

leechungheo

Reaction score
0
vitcon xao me 9.0 said:
Bạn chả hiểu gì về xác suất thống kê.cái việc nhập cư nhiều chả làm tăng tỉ lệ người xấu lên. Nếu tỉ lệ ng xấu của TH bằng nơi khác thì việc họ di cư cũng ko làm tăng tỉ lệ ng xấu lên. Chẳng qua là do tỉ lệ ng xấu của TH vốn cao hơn nơi khác thôi.
Tôi có biết vài ông TH, tuy ko phải ng xấu nhưng nói về tiền bạc thì kẹt sỉ hơn so với bạn bè chơi chung dù cũng có của ăn của để, đó là cái tính ăn vào máu rồi chứ chả phải do nghèo khó gì.

Tôi hỏi ông tại sao ng TH đi đâu cũng bị kì thị? Đi SG, Đồng Nai, Bình Dương bị kì thị mà ra Hà Nội cũng bị kì thị? Trong khi 2 miền Nam Bắc vốn ko ưa nhau nên đừng nói là a dua kì thị theo.

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp
Cái kẹt xỉ kibo tính toán thì mình không bàn đến vì vấn đề này bản thân mình cũng thấy không sai.

Còn chỗ người xấu: Ý mình chia sẽ ở đây là nếu số người nhập cư TH vào Sài Gòn cao hơn thì việc số lượng người xấu nhiều hơn là hoàn toàn có thể.
Ví dụ tỉ lệ người xấu ở SG là 1% đều cho các tỉnh : Vậy người Huế vào SG là 100 người chỉ có 1 người xấu nhưng TH họ vào 1000 người thì họ có 10 người xấu theo tỉ lệ 1% :chaymau:
Nên bảo người TH xấu cũng chưa có gì chắn chắn đúng

leechungheo

Reaction score
0
the lord of the shit said:
Tôi quê ngoài đó nhưng vẫn ko ngửi nổi vấn hoá tụi nó, còn số ít tốt thì vẫn có nhưng số đông thì quá nhiều

via vozForums for iPhone
Thật ra mình cũng gặp không ít bạn Thanh Hoá có chia sẽ y như này :surrender: