Turnright

Reaction score
0
Bỏ đi mà làm người ông ạ. T hút được chục năm rồi nhưng t nghĩ ko phải là nghiện. Do thói quen vs kiểu buông thả sức khoẻ thôi. Hút thuốc giờ thấy chán bm. Hôi miệng, giao tiếp thiếu tự tin, ảnh hưởng sức khoẻ ghê gớm.

via vozForums for iPhone

kuchanh

Reaction score
0
Vl em hút từ năm lớp 9 mà giờ 26 tuổi chưa bỏ được lần nào thành công quá 3 ngày.

ryajautb

Reaction score
35
Tôi hút được khoảng 15 năm liên tục không bỏ lần nào, tháng 4 vừa rồi bị ốm nặng nên tiện bỏ thuốc lá luôn, đc 5 tháng rồi, thề luôn suốt 5 tháng chả bao giờ nghĩ đến việc đi tìm thuốc để hút cả, cứ ngày làm tối về vợ con vậy thôi.

kuchanh

Reaction score
0
MuonBungChay said:
Tôi hút được khoảng 15 năm liên tục không bỏ lần nào, tháng 4 vừa rồi bị ốm nặng nên tiện bỏ thuốc lá luôn, đc 5 tháng rồi, thề luôn suốt 5 tháng chả bao giờ nghĩ đến việc đi tìm thuốc để hút cả, cứ ngày làm tối về vợ con vậy thôi.
Bệnh gì bác, bệnh mà bỏ dc em cũng mún bênh :sosad:

ryajautb

Reaction score
35
Ôi dời ơi bây giờ mưa gió trời lạnh làm bát hủ tíu xong rít 1 điếu thì phê phải biết thớt ah
Đùa chứ cố gắng bỏ nhe bác. E cũng muốn mà chưa bỏ được. Btw cho e hỏi còn thuốc nào nhẹ hơn sg bạc k nhỉ

via vozForums for iPhone

linhnguyenit

Reaction score
0
Atlas Flame said:
Cũng muốn bỏ lắm, nghiện đâu gần 2 năm nay rồi, bth đi làm thì ngày 5-6 điếu. Cuối tuần đi nhậu nhẹt thì có khi 1-2 bao là bth, được cái về nhà thì lại không hút. Chắc là nghiện nhẹ, nhiều lúc tự dựn lòng là hút ít lại nhưng cũng công cốc, buồn vl :sad::sad::sad:
k phải nhẹ đâu bác mà là thói quen thôi :byebye: bác thử cai 1 tuần xem sao

linhnguyenit

Reaction score
0
kuchanh said:
Bệnh gì bác, bệnh mà bỏ dc em cũng mún bênh :sosad:
thật ra nhiều người bệnh nặng j đấy k đụng tới sau này tự bỏ luôn bác ạ:sogood:

linhnguyenit

Reaction score
0
truunng said:
Ôi dời ơi bây giờ mưa gió trời lạnh làm bát hủ tíu xong rít 1 điếu thì phê phải biết thớt ah :sexy: Đùa chứ cố gắng bỏ nhe bác. E cũng muốn mà chưa bỏ được. Btw cho e hỏi còn thuốc nào nhẹ hơn sg bạc k nhỉ:chaymau:

via vozForums for iPhone
esce thi phải bác ạ nhẹ hều:beauty: