Hành động đáng yêu mà gấu/vợ đã từng làm cho mấy thím?

chacco

Reaction score
0
Con gấu nó vạch thằng nhỏ mình ra rồi lấy son môi tô trét lỗ sáo, vẽ 2 mắt mũi rồi nắn bóp cái đầu khấc tâm sự nói chuyện với nó như đúng rồi luôn =.=

Gửi từ HMD Global Nokia 8.1 bằng vozFApp

justin_ly93

Reaction score
0
Apocalypse Riders said:
Đjt mẹ thread hành động đáng yêu mà 1 lũ vào kể chuyện bú căx làm tình, đéo hiểu kiểu gì?
Cười ẻ với thanh niên

Nhunhu398.2

Reaction score
0
Vừa tan ca tự dưng người yêu Videocall, nói chuyện linh tinh quay mấy góc trên cảng cho xem. Đó giờ người yêu toàn nhắn tin, gọi điện cũng hiếm, tự dưng Vcall. Hôm đấy tôi đeo khẩu trang lòi đc mỗi con mắt, chứ bên trong mồm đang cười toe toét còn má chắc đỏ như say. Hôm sau đi nhậu, trên đường về còn gọi điện báo đang về nhà, mọi khi là kệ về ngủ luôn chả nói câu nào. Mới đợt rồi trách vô tâm, nay có tiến bộ. Thương đếch chịu được :adore::adore:

kimlee_hl92

Reaction score
0
Ex thôi, đang ngủ trưa mơ màng thấy ở dưới nhột nhột, hóa ra em đang bj từ lúc nào, cảm động tôi đè em ra thịt luôn

linhyoyo

Reaction score
0
milan10a5 said:
Ex 1: lớn hơn m 1 tuổi, học ĐH rồi về thăm m nhưng ko muốn nhà biết, thuê motel trọ, đang nằm ôm nhau thì e trườn xuống BJ nhiệt tình. Lần đầu tiên được BJ nên đã quá sợ CIA, phải đẩy e ra. E kêu m cho vào đi, cũng là lần đầu tiên của e. Sau này toàn CIA nhưng e ọe ra vì ko chịu đc mùi tt. Ct lâu rồi nhưng thỉnh thoảng gặp nhau vẫn xh mạnh mẽ, cho tới khi e cưới chồng. e cao 1m7, dáng cực đẹp, mặt xinh, da ngâm, sau này bar bủng quá phá tướng, uổng vl.
Ex 2: là giáo viên, đang ngồi cf vườn hôn nhau mơn trớn thì e cúi xuống kéo quần BJ, làm m cũng giật mình vì bình thường tác phong nhà giáo khiến e lúc nào cũng nghiêm và lạnh. e cực xinh, đồng nghiệp với bao thằng khác ngon lành tán mà ko đổ, m ko tán mấy, chỉ rủ đi chơi nói chuyện chia sẻ rồi tự đổ.
Ex 3: bé sinh viên trọ gần nhà, ngây thơ, trong sáng. M rủ đi chơi toàn đòi về sớm vì sợ phòng trọ đóng cửa, có lần tự nhiên nhắn m là muốn đi chơi qua đêm để biết SG về đêm như nào. SG về đêm như nào thì e ý ko biết, nhưng đêm đó mua dao lam cạo sạch sẽ rồi xh, bảo người ta toàn làm như vậy rồi mới xh - ẻm cũng tin, lần đầu của ẻm luôn. xuất lên face e, e ko thấy đường vô toilet rửa mặt, ngồi mếu mếu làm nũng cưng vl. Lâu lâu ngồi xem hình trên zalo với fb em, thấy cô bé thật đáng yêu, kiểu đúng kute kute hiền lành chứ ko trẻ trâu, ăn được em thấy happy vl.
Ex 4: Tuyệt vời, ko có gì để chê được. Đẹp, giỏi, xh điêu luyện, đủ trò jav. Lần đầu là giận nhau với e, cái e qua nhà đưa thư ct, m kêu vô uống miếng nước đã chứ trời nắng quá. Vô nhà dỗ dỗ hồi mở mắt kiếng đen ra thấy mắt khóc sưng húp. Kêu vào giường nằm tí rồi để chở về cho. Vào nằm ôm ôm rồi cũng đè ra xh, 1st của e, nhưng e cũng lên và bấu mạnh vào lưng m rồi la "em thấy có cảm giác lạ quá!!! cứu em với!!!" rồi nằm xuýt xoa, rên ư ử, giựt giựt tầm 10ph mới ngồi dậy mặc quần áo. Mắt rươm rướm bảo "anh phải cưới em đó nha...". Hồi đó yahoo chat xxx các kiểu. Lên trường gặp e thấy e đẹp tinh khôi, nổi bật giữa đám con gái ở cái trường nổi tiếng về mấy bạn nữ cá tính - xinh đẹp, bao nhiêu thằng tán mà m may mắn hốt được.
Ex 5: Làm chung cty, đi bar chơi xong đưa e về nhà, e kêu lên phòng e ngồi cho tỉnh tí rồi về, lên tới nơi e ôm chầm lấy m rồi kêu "e thích a lâu lắm rồi!". Thế là đè ra phang luôn. Em này cũng xinh, nhưng kiểu cá tính thái quá, ăn mặc khá dị, nên m cũng thấy ko hợp lắm, guu m kiểu ngoan hiền - nghịch ngầm các kiểu.
Vài Ex nữa nhưng toàn ngắn hạn rồi ct.
Giờ cưới vợ, thấy hạnh phúc với hiện tại, dù làm bao nhiêu tiền thì lương cố định vợ phát mỗi tháng cũng chỉ 2tr5...
:surrender::surrender::surrender:

nghiatrandinhtrung

Reaction score
0
giampaolo9999 said:
Hôm đấy trời mưa to, tao đi công tác xa 1 tháng

gấu sắp đồ cho tao vào vali thì cũng sụt xịt rồi

lúc tao chạy ra thang máy thì nghe thấy gấu đang khóc to thành tiếng :sosad:
Đáng yêu vãi, thế lúc đấy thím có quay lại dỗ không? :sosad::sosad::sosad:

danhdaydn

Reaction score
1
Nghĩ tới mà chán :sogood::sogood::sogood::go::go::go:

via vozForums for iPhone

vinhnamvo

Reaction score
4
Con ex cũ, lúc đó mới quen chưa ịch, gạ em đi vũng tàu chơi, xuong biển ăn hải sản làm đứa 2 lon, nghĩ thầm trong bụng kèo này thơm rồi, vô tới phòng, lúc đó bia thấm mới lộ rõ bản chất, nó biến thành con ng khác luôn, mình còn nhớ như in: "DM MÀY LÀ THẰNG CHÓ NÀO, SAO MÀY VÔ PHÒNG TAO, TAO LA LÊN CÔNG AN ĐẾN BẮT CHẾT MẸ MÀY", rồi dí mình chạy khắp phòng. Dm lúc đó mình chỉ muốn bóp cổ cho nó chết mẹ cho rồi,xong minh đè em nó xuống lấy mền quấn lại cho nó khỏi giẫy. năm 1 hồi nó ngủ tới sáng, hỏi câu tỉnh queo tối qua a có làm gì em ko mà sao e ko cảm thấy gì hết z. mé vừa giận vừa thấy cưng.